หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้เคียงข้าวผัดปูไปทุกขณะ  (อ่าน 72880 ครั้ง)
จากเมื่อวาน จนมาถึง ณ ตอนนี้ ผมได้รับ FW เมล์ MV นี้แล้ว 7 ฉบับ -*-   ง่ะ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ใช่อันนี้ป่าวคับพี่    เอาไปเปิดในที่ทำงานฮาแตกเลย  ฮี่ๆ เปนกำลังใจให้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2006, 09:52 น. โดย moki » บันทึกการเข้า

...
^
^
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เว๊บจากอันดับ 100 กว่า ขึ้นมาอันดับที่ 15 Oh!!!!!!!!!!
งั้นเหรอ งั้นเหรอ
แผนโปรโมทของยักษ์ได้ผล แต่บอร์ดมันล่มหนักกว่าเดิม   ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
แผนโปรโมทของยักษ์ได้ผล แต่บอร์ดมันล่มหนักกว่าเดิม   ง่ะ

ถูกต้องที่สุดครับท่าน

...
host ไม่แน่จริงอ่ะ

แอบอ้าง
202.8.85.11 - IP hosts 91 Total Domains ...
ง่ะ

เข้าคุก ออกทีวีื พอออกจากคุก
รับรองมีงานมาจ่อพรึบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่ต้องกลัวค่ะ เราต้องเอาธรรมนำหน้า คริคริ

ใช่อันนี้ป่าวคับพี่    เอาไปเปิดในที่ทำงานฮาแตกเลย  ฮี่ๆ เปนกำลังใจให้ครับ

ดีนะที่ใช้แค่แอน
แต่ว่า เค้าก็สืบมาได้นี่นา- -"

เอาอย่างอื่นนอกจากข้าวผัดไหมคะพี่แอน

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ระวังไม่ได้กินแต่ข้าวผัด ได้ถั่วดำอีกแย่เลย

ปอนด์ทำข้าวผัดอร่อยนะคะ
ส่วนของหวาน หาเอาแถวนั้นเนอะ ข้าวเหนียวถั่วดำ
ระวังไม่ได้กินแต่ข้าวผัด ได้ถั่วดำอีกแย่เลย
ก็เอาข้าวผัดถั่วดำไอ้เคนไปเยี่ยมเลยสิ

ไอ้หำ ชาวบ้านร่วมโฮสเขาจะเดือดร้อน (คาราบาวเพลงอะไรหว่า ขึ้นคล้ายๆ แบบนี้)

Today you , Tomorrow me.
อย่าล่มน้าาาาาาาา

พนักงานบริษัท.
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 22