หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้เคียงข้าวผัดปูไปทุกขณะ  (อ่าน 72846 ครั้ง)
ลองเมล์ไปบอกเค้าสิ

เค้าเอา account มาประเคนให้เลย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
แอบอ้าง
ความคิดเห็นที่ 206 

เหลี่ยม : พี่น้องครับ ผมถูกกลั่นแกล้ง แม้แต่หน้าหล่อๆของผม มันยังเอาไปตัดต่อ ทำเพลงมั่วนิ่ม พี่น้อง คนอย่างผม ไม่ลดตัวไปร้องเพลงแบบนั้น คนอย่างผม ต้องแนทคิงโคล พี่น้อง แนทคิงโคล รู้จักไม๊

ตาสียายสาจัดตั้ง : ไผวะ?

เหลี่ยม : ไม่เป็นไรพี่น้อง ผมอดทนมานานแล้ว เวทีนี้ ผมขอโอกาสชี้แจง ขอโอกาสพี่น้องชี้แจง พี่น้องครับ หยุดกินหมากแล้วมองหน้าผมสิ มองหน้าเหลี่ยมๆ เอ๊ย หล่อๆ ของผม เห็นความมุ่งมั่นตั้งใจจริงในหน้าที่การงาบ เอ๊ย การงาน เห็นความใสซื่อในดวงตาของกระผม พี่น้องชาวไทยครับ มิวสิกที่ล้อเลียนผม เอาผมไปร้องเพลงแด๊นซ์กะป๋อง เอาผมไปทำยักคิ้วเป็นงิ้วศาลเจ้า ผมจะทำมั่ง จะทำมั่ง เอาให้สุดยอดกว่านี้อีก ผมจะให้เหล่าลูกกะเป๋งของผม ที่มีความรู้ความสามารถในการใช้คอมพิวเตอร์

ลิ่วล้อ1 : เฮ้ย ท่านเรียกเราว่าลูกกะเป๋งออกอากาศเลยว่ะ
ลิ่วล้อ2 : บ้าเอ๊ย น่าอายจริง ทำไม่ท่านไม่เรียกว่าลูกกะโปลกวะ

เหลี่ยม : ผมจะให้พวกนั้น เอารูปหน้าแกนนำพันธมิตร มาตัดต่อบ้าง พี่น้อง ผมจะเอารูปมันมาตัดต่อบ้าง เอามาทำเป็นมิวสิกครับพี่น้อง ผมจะเอามันมาร้องเพลงหยาดนภาลัย ดูสิว่า หน้าโหดๆบนเวที ออกมาร้องนิ่มๆ มันจะน่าดูขนาดไหน วะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลิ่วล้อ : เจ๋งครับพี่ ดีครับผม เหมาะสมครับท่าน แผล่บๆ
เกาจิ้ง

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่มีมิตรแท้ และศัตรูถาวรครับ

ดูอย่างคนบางคนสิ ตอนแรกก็ชอบทักษิณ ไปๆมาๆ.....~%$%*฿
กร๊าก

เปนกำลังใจให้ครับ

...
โอย พี่แอนเวบล่มจนได้ เซ็งเลย..
เอาน่า...

ว่าแต่ดังกันใหญ่แล้ว...เหอๆ
ขอให้พี่แอนไปดีมาดีนะครับ ทุกคนจะคิดถึงพี่ครับ  ฮือๆ~

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ผมว่าโดนจับก็ดีนะคับ เพราะมันจะทำให้ดูเป็นสัญลักษณ์ว่า
เออ นี่นะผู้นำคนนี้ไม่ไหวแล้วนะ กับเรื่องแค่นี้ก็โกรธเป็นจริงจัง
ขอสนับสนุนหนึ่งเสียงให้โดนจับไปกินข้าวผัดปูครับ   ฮิ้ววว

... เจ๋งดีครับ เกิดแรง เกิดเร็ว ไม่ต้องเสียเวลาทำ font ครับ  เจ๋ง
 ยิ้มน่ารัก เป็นกำลังใจให้นะพี่แอน  เจ๋ง

... บุญรักษาครับ : )
อืม  ไปไกลถึงต่างเว็บ 

โล่ง

อ้าว ก็นึกว่าใครทำ

ที่แท้ก็พี่แอนนี้เอง

ดูแล้วโคตรฮาา  เจ๋ง

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เดี๋ยวจะลองหัดทำข้าวผัดครับ
เอาปูอะไรดีล่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กินข้าวผัดปูซ้ำๆ คงเบื่อแย่
แอนคะ วันจันทร์อยากกินอะไรคะ  กรี๊ดดดดด

รักแมวค่ะ
เดี๋ยวจะลองหัดทำข้าวผัดครับ
เอาปูอะไรดีล่ะ

ปูทัน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แอนคืนนี้จะนอนหลับหรือเปล่าก็ไม่รู้ ถ้านอนไม่หลับก็มาคุยกับบรรดาสาวกได้นะครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 22