หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้เคียงข้าวผัดปูไปทุกขณะ  (อ่าน 72830 ครั้ง)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ออก ASTV เรียบร้อยแล้วครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

มันแพร่เร็วกว่าไวรัสไข้หวัดนกเสียอีก
ดูจากรูปเหลือ สองกระจึ๋ง ยังมีเวลาหายใจ

บ๊ะโดนตัดหน้า

ถ้าออก ASTV เหลือไม่ถึงจึ๋งแล้วพี่แอน

เยี่ยมมากครับ นับถือๆ  คริคริ ฮิ้ววว

มีอีกป่ะครับ  อวัยวะ

:24:ท้ากกกก....  :24:สิน ขี้  ออกไป ๆ ๆๆๆๆ    ขี้
มีคนโทรไปขอ บอกเปิดอีกรอบได้มั้ย ด้วย  ฮิ้ววว
เอเอสทีวีคืออะไรครับ ไม่รู้จักครับ
ตอนนี้ผมรู้แล้วครับ ผมสื่อสารกับสามทางใจครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มี.ค. 2006, 18:06 น. โดย 山 » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ASTV คือทีวีผ่านดาวเทียมเครือผู้จัดการครับ

รายงานข่าวจาก ซอย สุทธิพร ดินแดง และ ซอย สถานฑูตจีน รัชดา
วินมอไซต์หายเรียบ ทุกคนไป มายยะฮู มายยะฮ๊าฮา

ขอบคุณครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

http://www.bigbrotherthailand.com/board/viewtopic.php?t=4941

เว็บ BB ก็ไม่เว้น
แรงจริงจริงพี่แอน

เหมือนเจเคตอนวางขายแฮร์รี่เล่ม ๑ เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มี.ค. 2006, 18:12 น. โดย 山 » บันทึกการเข้า

เตรียมหาที่ปั่นใหม่ ตำนานแห่งเอ็มวี สะท้านการเมืองไทย

สถานการณ์สร้างวีระบุรุส  เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มี.ค. 2006, 18:20 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
สถานการณ์สร้างนักโทษ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
Office ผม  ไป 12 คน

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แยก เป็น แตกแฟลช(ทักษิณ)เลยดีกว่า ง่ะ
คุยกับทีมทำเว็บ ผจก เมื่อกี้

ฮือๆ~ เขาจะฟ้องผมได้ไหมครับ
 ฮิ้ววว อ๋อ ไม่ฟ้องหรอกค่ะ ถ้าไม่เปิดเผยว่าใครทำ
 ฮือๆ~ ......

ตอนนี้เขาเลยขอเอาไฟล์ไปยัดใส่เว็บ ผจก เลย
นี่เวอร์ชั่น wmv ครับ  ฮือๆ~
http://www.manager.co.th/Multimedia/Default.html < หน้าหลัก
mms://tv.manager.co.th/11news1/Footage/musicmaew.wmv < ต้นฉบับ

ส่วนนี่ ไม่ต้องพูดซ้ำแล้วนะ  ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 22