หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไอเดียชาวฟอนต์หน่อยครับ  (อ่าน 7715 ครั้ง)
ลุงก็ลงทุนซะนะ เอือม

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 ฮือๆ~  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ม้า       >>>  คน2คน แล้วเอากระดาษหรือผ้าสีคลุมเอา
                   ทำหัวม้า แล้วส่วมเอา ย้ำว่าทำแค่หัว แบบเป็นหมวก พอ
เกี้ยว    >>>  ไม้นี่แหละค่ะ
หิน       >>>  กระดาษหนังสือพิมพ์ ขย้ำๆๆ พ่นสี
ต้นไม้  >>>   ไม้จริงๆนี่แหละ แล้วต่อกิ่งก้านสาขาเอาเอง แล้วค่อยเอาใบไม้มาแปะ
เอาสัตว์ป่าแถวนี้ไปก็ได้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้สึกลุงอ๋าห์จะปั่นงานอยู่นะครับ .. ลูกค้าเร่งด้วย
แต่ก็อุตส่าห์สละเวลามาปั่นเล่นมุกขำกลิ้งแบบนี้
รู้สึกเป็นเกียรติจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงจังกันหน่อยสิ

ฮิ้ววว

สวยๆๆ ชอบ  กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
งาน โรงเรียนนะครับลุงอ๋าห์ ไม่ใช่ภาพยนต์ของ สตีเว่น สปิลเบิร์ก  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ดูขนกันมาครบสูตรเลย  รู้สึกจะขาด ดอยลิ่ง นะครับ  กร๊าก กร๊าก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เฮียอ๋าห์ใช้ทุนสูงเกินไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มี.ค. 2006, 19:41 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
นี่ก็เอากะเค้าอีกคน  น่ารักมาก

ปล. ถ้าอยากได้ม้า ลองไปเฉลิมไทยสิคะ ม้าตรึม

กร๊าก

กร๊าก

ชอบเกี้ยวที่สุดละ

(ปล.เกี้ยวเอารถเข็นแบบรถเข็นขยะ เข็นต้นไม้าทำสิคะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ม้า

ไม่ทำเป็น คนหน้าม้า ไปเลยละ กร๊าก
ขอทุนจากฮอลลีวู้ด  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หินกระดาษเทาขยำๆ หรือไม่ก็พ่นสีเทา ต้นไม้ก็ไม่เล่นกลางสนามหลวงไง (น่าถีบ)
หน้า: 1 [2]