หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเจอคนมารยาททรามในโรงหนังไหม?  (อ่าน 26220 ครั้ง)
ผมเคย มารยาทไม่ดีในโรงหนังทีนึงครับ

ดูเรื่อง เรสซิเดนท์อีวิล 2  รอบดึก

ก่อนเข้าโรงหนังกินน้ำเข้าไปเยอะมาก
ก็เลยออกมาฉี่บ่อย แล้วเสียดาย ไม่ได้ดูหนัง

พอรอบสาม ก็รีบวิ่งมาดู
แต่อนิจา ตอนกำลังแทรกเข้าไป (วิ่ง)
สะดุดขาเพื่อน ล้มหัวฟาดเบาะ ดัง ตึ๊ม!!!!

มองทั้งโรงหนัง   ฮือๆ~

ผม บาปมากใช่ไหมครับ ไปรบกวนคนดูหนังกันด้วยเสียง
เป็นบาปที่ไม่น่าให้อภัยเลยเฮีย ฮี่ๆ

แต่อาจจะอนุโลมได้ในความฮา

ไม่ได้น่าสงสารซักนี๊ดดดดดด ฮี่ๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ััยังดีกว่า รบกวนด้วย ของเหลวนะคะ  (อิอิ)

Life isn't always made to order.
ััยังดีกว่า รบกวนด้วย ของเหลวนะคะ (อิอิ)

ของเหลว  หื่น
ผมเคย มารยาทไม่ดีในโรงหนังทีนึงครับ

ดูเรื่อง เรสซิเดนท์อีวิล 2 รอบดึก

ก่อนเข้าโรงหนังกินน้ำเข้าไปเยอะมาก
ก็เลยออกมาฉี่บ่อย แล้วเสียดาย ไม่ได้ดูหนัง

แต่อนิจา ตอนกำลังแทรกเข้าไป (วิ่ง)
สะดุดขาเพื่อน ล้มหัวฟาดเบาะ ดัง ตึ๊ม!!!!

มองทั้งโรงหนัง ฮือๆ~

ผม บาปมากใช่ไหมครับ ไปรบกวนคนดูหนังกันด้วยเสียง

กร๊ากกกกกกกกกกกก  กร๊าก
น่าอับอายที่สุดในปฐพี
น่าอายจนไม่น่าเกิดมา
น่าอายจน.............. กร๊าก

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ดูเรื่อง เรสซิเดนท์อีวิล 2 รอบดึก

มองทั้งโรงหนัง ฮือๆ~

กร๊าก   กร๊าก กร๊าก กร๊าก  ไม่บาปหรอกเฮีย!!!!

ไม่บาปเลย..... คิดว่าเป็นบุญตาแก่คนในโรงสิคะ   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา

กร๊ากกกกกกกกกกกก กร๊าก
น่าอับอายที่สุดในปฐพี
น่าอายจนไม่น่าเกิดมา
น่าอายจน.............. กร๊าก

หมีโหดดดด

ง่ะ ขอบคุณครับอร ที่ซ้ำเติม........................ โวย เดี๋ยวปั๊ด!!!!

ปล. นัท ก็พอกันเลยนะเคอะ  ง่ะ

ในชีวิตมีเรื่องน่าอายบ่อยมาก
คือว่า ค่อนข้างจะ ซุ่มซ้าม นะ

ยิ่งเวลาขึ้นรถเมล์จะต้องระวังมาก ๆเพราะหัวจะชนพัดลมบ่อยมาก
มีครั้งนึงโคตรอายคนหัวเราะใหญ่  เอือม

จริงมีหลายเรื่องเล่าไม่หมด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
นุ๊กส่วนสูงประมาณ 230 Cm น่ะครับ หัวก็เลยชนบ่อย
นุ๊กส่วนสูงประมาณ 230 Cm น่ะครับ หัวก็เลยชนบ่อย

อันนั้นคงเป็นยักษ์ แล้วค่ะ

เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่หรอกครับ เปรตเลยต่างหาก

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]