หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: หาทางจัดการคราบขาวๆบนผนังห้องน้ำ  (อ่าน 13728 ครั้ง)
ที่ห้องน้ำเป็นห้องน้ำที่ปูกระเบื้องธรรมดา
หลังจากใช้งานมานาน ลองมาสังเกตที่ผนังกระเบื้อง จะเห็นรอบคราบขาวๆติดแน่นอยู่ โดยเฉพาะใต้ฐานสบู่
อยากรู้ว่าจะเอายังไงให้ออกครับ ยิ่งไม่ค่อยมีเวลา อาบน้ำเช้าก็ออกไปทำงานเลย (ถ้าทันได้อาบ) กลับมาห้องน้ำยังไม่ค่อยแห้ง ก็อาบอีก
ตอนนี้ที่พื้นก็เริ่มจะมีเมือกๆขึ้นแล้ว น่ากลัวจริงๆ (ยังกะslime)
ช่วงนี้ก็อยากจะจัดการหน่อยเพราะว่ากำลังว่าง และกำลังจะมีคนอื่นมาที่ห้อง

ไม่อยากให้เข้าไปเจออะไรน่าเกลียดๆ:08:

(กระทู้ตลาด)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

Easy-OFF BANG! ครับ

แนะนำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้เป็ดสิครับ
เป็ดสีม่วง รุ่นนานๆล้างทีครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมมีเพื่อนคนนึง ตอนปี 2 อกหัก หญิงทิ้ง เสียอกเสียใจอย่างรุนแรง
มันจึงตัดสินใจกินเป็ดครับ

ใครๆก็บอกว่า อกหักทำไมต้องกินเป็ด
แต่เมื่อเป็นเป็ดน้ำยาล้างห้องน้ำ จึงตั้งหน้าตกใจใหม่
ผมร่วงหมดเลย ดีที่ล้างท้องทัน

ทุกวันนี้ไปเดินดูหญิงแถวข้าวสารด้วยกันสบายใจเฉิบ
ไม่เห็นเหมือนจะมีอะไรเกิดขึ้นกะชีวิตเลย

I ROCK , THEREFORE I AM
ตอนนี้เธอเป็นไงมั่งล่ะ
สมัครเป็นพนักงานเอ็มเคหรือเปล่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สมัครไปทำเป็ดเรอะพี่   ฮี่...

I ROCK , THEREFORE I AM
เพื่อนตูกินวิกซอลพิงค์ ไปสู่ที่ชอบนานแล้ว  เศร้า

อย่าไปเอาไปกินเล่นนะเด็ก ๆ ตายจริง ๆ

ใช้แฟนครับหมอ รับรองสะอาด เอี่ยม เหมือนใหม่  แป๊ะยิ้ม

ส่วนใหญ่ผู้หญิงจะรับไม่ได้กับความซกมก อาจจะเริ่มต้นด้วยการบ่น หากไม่ได้ผลเธอจะลงมือทำเอง  เจ๋ง

[ว่างให้เช่า]
แต่บางคนก็ หนีหายไปเลย นะครับ
เรื่องฆ่าตัวตายด้วยน้ำยาล้างห้องน้ำ เป็นวิธีที่ไม่ควรทำอย่างยิ่ง เพราะไม่ตาย อ้วก
ความทรมานที่ควรรู้ก่อนคิดฆ่าตัวตาย #1
http://www.mthai.com/webboard/7/99007.html
ความทรมานที่ควรรู้ก่อนคิดฆ่าตัวตาย #2
http://www.mthai.com/webboard/7/99756.html

โฆษณาบทความตัวเองซะงั้น  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ดีแล้วครับหมอ

เวลาผมอยากจะทรมานใครซักคน แบบว่าไม่ให้ตาย
จะได้ให้กิน เป็ด......

หรือไม่ก็ตัดให้เป็ดกิน
อ่านวิธีฆ่าตัวตายด้วยพารา

แล้วน่ากลัวอ่ะ

เพื่อนเพิ่งจะล้างท้องออกมาไม่นานเอง

กินยาพาราเนี้ยแหละ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เอ่ออ เราว่ารีบเข้าจู๋เรื่องล้างคราบกันเถอะ
คราบขาว ๆ เหรอคะ   เกย์แอบ

เกย์ออก  พี่หมอไปทำอะไรหรือเปล่า

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
เอาล่ะครับ สาระได้จบลงแล้ว ตลอดกาล
หน้า: [1] 2 3 4