หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี OpenType เสร็จแล้วบ้าง  (อ่าน 6699 ครั้ง)
ต้องการ OpenType ชุดใหญ่ๆ เลยครับ
ถ้ามีให้โหลด จะขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ  เจ๋ง
 ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ของซื้อของขายนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ซื้อก็เอาครับ ติดต่อมาเลย
t_merlin9@hotmail.com
เดี๋ยวรอเจ้าหน้าที่ใจดีเอาของเถื่อนมาให้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เว็บนี้ไม่มีของเถื่อนนะเคน
opentype มันคือรูปแบบฟอนต์นะ
ไม่ใช่ฟอนต์

หรือตูเข้าใจผิด  ง่ะ
เป็นฟอนต์ .otf น่ะครับ
http://www.adobe.com/products/fontfolio/main.html

ลองดูนะครับ ของ Adobe

แอบอ้าง
OpenType is a scalable computer font format initially developed by Microsoft, later joined by Adobe Systems.
เป็น Font Format นั่นแหละ  ง่ะ
US$8,999.00  อี๋~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สำหรับ 20 เครื่อง  ง่ะ
ของขายจริงๆหรือครับ

กำลังจะเอามาให้พอดี
แต่มันเป็น StupidShare ว่ะ
ฮือๆ~
โหลดไม่เป็นง่ะ ทำไงอ่ะ
ทำใจครับ
ง่ะ
หน้า: [1] 2