หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีค่ะ สระหายยย -o-  (อ่าน 14679 ครั้ง)
ขอบคุณทุกคนมากๆเลยคะ ยิ้มน่ารัก
ตอนนี้ใช้ได้แล้ว หื่น

กระหายใช้งานขนาดนั้นเชียว
อี๋~

เห็นลงท้ายประโยค นะคะ นะคะ หน่อยล่ะ รุุมช่วยกันใหญ่เลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ความจริงตูช่วยป้าปิ๊กหน่ะ
บังเอิญรายนี้ดันมาถามปัญหาเดียวกันได้จังหวะ

Today you , Tomorrow me.
ตอนแรกนึกว่าจะให้ช่วยกันไปขุดบ่อ
บังเอิญ อวตาลน้องเค้าน่ารักนะคะ นะค๊ะ นะค๊า กรี๊ดดดดด

ไปกระจู๋แนะนำตัวด้วยนะครับ
ไฮยีน่าในบอร์ดอยากได้เหยื่อ
อวาตารน่ารักกกกกกก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 ลันล้า ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ทุกคนมีน้ำใจงามจริงๆ

โดยเฉพาะเร่ ที่อุตส่าห์ก็อปปี้ โชว์ความโก๊ะของคุณป้า

รักแมวค่ะ
ใครกันครับที่ช่วยป้า งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บวกให้นะค๊า  กรี๊ดดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 [2]