หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: "ฝิ่น" สำหรับ "สอบ"  (อ่าน 34425 ครั้ง)
แหม  เฮียกัมทำเป็นหวง

เหอๆๆๆๆๆ

เค้าชมคนข้างหลังกันครับ  (ฮา)

โล่ง
เคยนะ แต่ส่วนใหญ่มากกว่า อยากรู้ว่าตัวเองห่วยขนาดไหน

พนักงานบริษัท.
เรียกโพยค่ะ กรี๊ดดดดด

แต่ใช้โพยเฉพาะเวลาสอบย่อยในห้อง เวลา สอบกลางภาค หรือปลายภาคไม่กล้าใช้ค่ะ แฮ่ๆ ฮิ้ววว

ส่วนใหญ่ ไหม เป็นคนหามาให้ แล้วก็กระจายๆ กันทั้งห้อง ฮิ้ววว ฮิ้ววว

(ไหม เป็น หัว หน้า ห้อง หมีโหดดดด)

เห้ย .. เผากัน 55

หนิงก็เคยนี่ ..
55 +

เราไม่ถึงกับเอาโพยมานะ
แค่ไปถามๆห้องที่สอบก่อน
แล้วจำๆ ไว้มาบอก
55 +
{ ปัดจนได้ - -' }

ปล. อย่าใช้เลยโพย ความสามารถตัวเองดีกว่า
ปอ. อย่าเชื่อ ปล.

ตอนเรียน ปวช. มีเนคไท ปลิ้นออกมาสิ เพียบ

ต้นไม้หน้าห้องสอบเจร้ญงอกงามได้ด้วยฝิ่น

สอบเสร็จขุดหลุมฝังฝิ่นกันสดๆ

แล้วก็สมัย ม.ต้น ช่วงขาจะลายไปด้วยตัวหนังสือ

ขากางเกง ก็เอา ฝิ่นแปะไว้แล้วติดสก้อตเทป

เอามันทุกรูปแบบ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

S♥NE - Goguma
เอ่อ เคยแต่ เปลี่ยนข้อสอบกับเพื่อนครับ

สมัยเรียน จะสอบวันละวิชา

ผลัดกันอ่านคนละวิชา กับเพื่อน (เป็นคนทำบุญมาน้อย เข้าห้องเรียนทีไรหลับทุกที)

เข้าสอบก็เขียนคำตอบลงในกระดาษคำถาม (ด้วยดินสอ) แล้วก็พอ อ.เผลอ แล้วก็เปลี่ยนข้อสอบกัน ...

ถือว่าเป็นฝิ่นหรือเปล่าเนี่ย

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ถือว่าเป็นมอร์ฟีนค่ะ

เพราะว่าAdvanceกว่าฝิ่น ฮี่ๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แอบอ้างจาก: ตาล.ซะ!!
เรียกอะไรไม่รู้

กับอีกที่ยอดฮิตคือ ปลายเนคไทด้านใน ยิ้มน่ารัก

อิตาลเหมือนกรูเลยค่ะ  เกย์ออก

มหาลัย ไม่เคยทำนะคะ...แต่ว่า ตอนมัธยมต้น
อาจารย์ที่โรงเรียนดรุณาราชบุรี  (โรงเรียนที่หนังเรื่อง 'เด็กหอ' ขอยืมสถานที่ถ่ายทำ)

อาจารย์เค้าช่วยทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นค่ะ  

แต่มายืนยันค่ะ..ว่าระดับมหาลัย..ยังไม่เคยเอา ฝิ่น หรือเอา โพย เข้าห้องสอบ

อย่างที่บอก..ปรับตกทุกวิชา  เอือม

เลวยั้นเงา
วันก่อนเขียนโพยจีนให้เพื่อนค่ะ ตอนเช้าๆไปสายกว่าเพื่อน พอเข้าห้องปุ๊บโดนเพื่อนรุมถาม ง่ะ เลยเขียนบนกระดานให้ลอกกันอย่างสะดวก

วันก่อนมีเพื่อนคนนึงเขียนโพยแบบที่อาจารย์จับไม่ได้ มันบอกว่าเขียนเป็นตัวเลขแล้วบวกๆลบๆอะไรไม่รู้แล้วให้ออกมาเป็นคำ (นับถือ - -)

แล้วก็วันนี้ เพื่อนที่นั่งหลังห้องเอามาวางใต้โต๊ะแล้วลอกอย่างสบายใจเลยค่ะ - -

ืิลืมบอกอีกอย่าง.   

สมัยเรียนสายอาชีพ จะมีห้องเรียนประจำ โต๊ะสอบก็จะนั่งสอบตัวเดิมประจำ.. เป็นโต๊ะไม้สมัยเก่า

ก่อนสอบจะเอาดินสอมาเขียนแนว ที่ อ.บอกจะออก ไว้บนโต๊ะ กันเหนียว เผื่อพลาด

ป.ล.ไม่ได้ปั่นนะครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เมื่อก่อนก็ยกกระดาษคำตอบชูขึ้นให้คนข้างหลังลอก
ทำเนียนๆหน่อยก็หลบอ.ที่คุมได้แล้ว
ยิ่งตอนนี้เป็นแบบฝนด้วยดินสอดำยิ่งชัด
ไม่อยากจดไว้เป็นหลักฐาน  ลันล้า
ทำไม่ได้จะส่งกระดาษปล่าว   ลันล้า

หลังๆมาคิดได้ว่ามันไม่ดีนะเนี่ย  อย่างน้อยเขียนมั่วๆไปหน่อยก็ดี คริคริ

Las Noches Rubicundior
ซ่อนไว้ใต้พุงสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กำลังกลายเป็นกระจู๋สารภาพบาปไปแล้วครับ  ง่ะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กระจู๋ทำผิดอะไรทำไมต้องสารภาพบาปด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พ่นพิษ ทำให้ผู้อื่นได้รับบาดเจ็บ
กระจู๋เลยต้องสารภาพบาปครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8