หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เกลียดหนังน้ำเน่าาาาาาาาาาาาา!  (อ่าน 22727 ครั้ง)
 อ้วก เพื่อนฉาน  ง่ะ
อ้วก เพื่อนฉาน ง่ะ

เหลือบ เอาน่า......  ฮิ้ววว
ดีนะเนี่ย ... ที่ยังไม่ไปกินข้าว
คงจะ   เอือม

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ดีนะเนี่ย ... ที่ยังไม่ไปกินข้าว
คงจะ เอือม

้ข้าวจะหวานขึ้นใช่ไหม  กรี๊ดดดดด

ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ

อ้วกท่วมโลก
ทำไม ละคร ทีวี ถึงต้องมี

ตกบันได
ตบหน้า
หนีเข้าป่า
มุขเสี่ยว
มีอะไรอีก ช่วยคิดหน่อย งั้นเหรอ เพราะว่าไม่ได้ดูมานานแล้ว

แต่บางเรื่อง ถึงเน่า แต่ก็ มีข้อคิด นะ ...  ยิ้มน่ารัก
ข้อนี่ใคร
ทำไม ละคร ทีวี ถึงต้องมี

ตกบันได
ตบหน้า
หนีเข้าป่า
มุขเสี่ยว
มีอะไรอีก ช่วยคิดหน่อย งั้นเหรอ เพราะว่าไม่ได้ดูมานานแล้ว

เพราะมี ลั่นทม ดูไงคะ  เกย์แอบ
ดิฉันชื่อ พิมชนก สุวรรณเวชนะคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บางรัก ซ.9 นี่เป็นละครหรือเปล่าครับ ?

ผมว่าเรื่องนี้ถึงจะเน่าแต่ก็...   สนุกครับ อิอิ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
ถึงน้ำเน่า แต่ก็เห็นเงาจันทร์นะคะ
(จากบางรักซอย 9)

ปล. ไม่เข้าใจมุkอรอ่ะ
ดาพยายามจะขำแล้วจริงๆนะ
ชื่อนางเอกเรื่องที่หมอแมวบอก  หมีโหดดดด
มันจะพูดย้ำชื่อตัวเองทำไม

ดิฉันชื่อ พิมชนก สุวรรณเวชนะคะ หมีโหดดดด

ปล. ไม่เข้าใจมุkอรอ่ะ
ดาพยายามจะขำแล้วจริงๆนะ

แปลว่า อร เป็นนางเอกละครน้ำเน่า ใช่เปล่าคะ  เกย์แอบ

Life isn't always made to order.
ใช่ค่ะ ดูพระมันโง่ดี โง่ได้ใจ สุดแสนจะโง่  หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9