หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เกลียดหนังน้ำเน่าาาาาาาาาาาาา!  (อ่าน 22734 ครั้ง)
 เอือม
น้ำเน่า

ปกติสมัยเรียนผมเคยดูหนังดูละครมาตลอดจนกระทั่งสามสี่ปีมานี้    เหลือบ
เลิก เลิก เลิกโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยย ไม่ดงไม่ดูมันแล้วววววววววว  เหวอ

ตัวอย่างที่เห็นได้ชัดตอนนี้ สามารถเปิดดูได้ทางช่องเจ็ดสี ทีวีเพื่อ<ตู๊ด>
หลายเรื่องมากๆ ... โดยเฉพาะเรื่องที่ตอนนี้มีคนเปิดดูอยู่ใกล้ๆ (อะไร จันทร์ๆนี่ล่ะ)
ไม่เพียงแต่ตัดฉากได้ทั้งภาพทั้งเสียงที่ไม่ต่อเนื่องและเร็วจนฟังไม่ทันน่ารำคาญ
เนื้อหายังประมาณเดิม นางเอกดีใจหาย โดนจับโขกหัวแตก พอคนเดินเข้ามาก็บอกว่า"อิชั้นล้มเองไม่ได้สะดุดอะไร"
โอ้ววววววววววววววววววววววววววววววววว เน่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา หมีโหดดดด

(ไม่มีอะไร แค่อยากบ่น)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมเลิกได้ก่อนหมอมา 15 ปีแล้วครับ

ป.ล.ละคร คือละคร หนัง คือหนัง ผมแยกมันออกจากกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~
จริงๆผมก็แยกนะ
ระหว่าง "จอเงิน" กับ "จอแก้ว"
ภาษาเก่าซะ เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เกลียดเหมือนกันครับ

เหม็น
ละคร ..ทีวี

Today you , Tomorrow me.
ไม่ได้ดูละครหลังข่าวมาเกือบปีแล้ว   ง่ะ

มันไร้สาระจริงๆ เนื้อเรื่องซ้ำๆซากๆ

เอาเวลามาปั่นบอร์ดดีกว่า  ลันล้า

ศัพท์เทคนิคเขาเรียกว่าละครประโลมโลกครับ
บางเรื่องก็ไม่เน่านะ หมอเหมียว  เกย์แอบ

ถึงบางเรื่องเน่าก็ยังดูอยู่ แก้เครียดดีค่ะ  
นั่งขำตรงที่มันเน่านี่แหละ   ฮิ้ววว

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หนูไม่ยอมนะคะ คุณหญิงแม่

เอือม

Today you , Tomorrow me.
หม่อมแม่ไม่ให้พูด~  ฮิ้ววว
เอือม นึกภาพพี่เอ้กระทืบเท้าปึงปัง งอข้อศอก สะบัดแขนสองข้าง

ซึ่งจะพบได้ตอนมีตติ้ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หนูยอมละค่ะ คุณผู้ชาย

โห
โห.....เหมือนเรา ไงก็ไม่รู้

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
หนูยอมละค่ะ คุณผู้ชาย

โห
อันนี้ ไม่ได้เจอในละครครับ เจอในหนังแผ่นลางพวกเท่านั้น

วีเหมือนพี่พีชแหละๆๆ
ปั่นบอร์ดดีกว่าเยอะ คริคริ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9