หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...นอนกรน?  (อ่าน 28335 ครั้ง)
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หนูไม่อยากโดนสาวแถว ๆนครปฐม ฆ่านะคะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
หนูไม่อยากโดนสาวแถว ๆนครปฐม ฆ่านะคะ   ง่ะ

--- จบข่าว ---

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ข่าวจบแล้ววววว  โวย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ลุงร้อนตัว 

เลวยั้นเงา
กรนบางวันที่เพลียจัด ปกติไม่กรน

Today you , Tomorrow me.
แปลว่าอ้วนครับ ไม่น่าเชื่อลุงเอ้อ้วน เฮ้ย!?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮิ้ววว เรื่องจริงจ๊ะเคน   เอาน่า..เอ้อ้วนยังไงก็น่ารักอ่ะ

คริคริ

เลวยั้นเงา

เรื่องมันก็เป็นอย่างงี้นี่เอง  เกย์แอบ

ฮิ้ววว เรื่องจริงจ๊ะเคน เอาน่า..เอ้อ้วนยังไงก็น่ารักอ่ะ

คริคริ

ปลื้ม

Las Noches Rubicundior
เราไม่กรนนะ แต่ไม่เห็นว่าจะน่ารังเกลียดยังไงเลย
เมื่อก่อนผมก็เฉยๆครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพื่อนผมได้ฉายาว่าปืนกลครับ ฟังดูน่าเกรงขามใช่ไหมครับ

ที่มาของฉายาคือเพื่อนชื่อปืน ชอบนอนกรนครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฮิ้ววว เรื่องจริงจ๊ะเคน   เอาน่า..เอ้อ้วนยังไงก็น่ารักอ่ะ

คริคริ

เจ๊คนนี้ไม่ได้ชื่อ จอยหรอ  งง

<3.
ปกติไม่กรนครับ
แต่จะหายใจแรงบ้าง ช่วงที่เป็นหวัด

แต่ ... พี่ชายผมสิสุดยอด เหมือนเสือ คำรามแม่งทั้งคืน  เอือม
ดีนะ ที่มันย้ายออกไปแล้ว

เขาว่าคนอ้วนมักกรน แต่ก็ไม่เสมอไป

อย่าไปเชื่อมาน จะรู้ตัวเองได้ไง นี่เลย ดังด้วย ไม่ยอมรับนี่หว่า     3cษ

จงบินให้สูง
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]