หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...นอนกรน?  (อ่าน 28341 ครั้ง)
ฮี่ๆ สารภาพกันมาเสียดีกว่า ว่าใครเป็นคนนอนกรนบ้าง อยากรู้ครับรังเกียจคนนอนกรนกันหรือเปล่าครับ  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ฮี่ๆ
ถ้ารู้ว่านอนกรน ก็หมายความว่ามีคนนอนข้างๆสิครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่กรนครับ เขาว่าคนที่กรนระวังโรคอ้วน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มี.ค. 2006, 17:11 น. โดย ขี » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่รังเกียจแต่รำคาญค่ะ  หมีโหดดดด

โดยส่วนตัว ก็ไม่กรนค่ะ  ยิ้มน่ารัก

<3.
ปกติไม่กรนครับ
แต่จะหายใจแรงบ้าง ช่วงที่เป็นหวัด

แต่ ... พี่ชายผมสิสุดยอด เหมือนเสือ คำรามแม่งทั้งคืน  เอือม
ดีนะ ที่มันย้ายออกไปแล้ว

เขาว่าคนอ้วนมักกรน แต่ก็ไม่เสมอไป

Today you , Tomorrow me.
เท่าที่รู้ น้องวี น้องแอ๊น น้องพีช น้องตาล น้องปาล์ม น้องทุกน้องยกเว้นไอ้หมี กรนครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่รังเกียจคนกรน เกย์แอบ

แต่บางทีอยากจะถีบคุณแฟน.เหมือนกันเวลากรน

(เคยเจอครั้งเดียวแล้วสยองเลย)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
กำลังสงสัยอยู่ว่าตัวเองนอนกรนรึปล่าว  เหมือนเป็นคนติดเชื้อง่าย  ถ้านอนกับคนไม่กรนก็ไม่กรน  แต่ถ้านอนกับคนที่กรน  ก็กรนด้วยช่วยกัน

โล่ง
ไม่รู้เหมือนกันว่ากรนป่าว
แต่คนอื่นชอบบอกว่าตูละเมอ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เค้าบอกว่าผมแอบหายใจดัง  ปลื้ม
เห็นหมอมาเล่นมุก เลยต้องถามหน่อยครับ เขาว่าคนที่นอนกรนเป็นคนเก็บกดใช่ไหมครับหมอ  เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่เคยค่ะ...แต่ถ้าเหนื่อยมาก ๆ  เกย์ออก  ก็อาจมีบ้าง   

(รวมถึงเรื่องละเมอด้วย)

ps. พอดีเป็นคนตดบ่อยก่อนนอนด้วยอ่ะ  คริคริ

เลวยั้นเงา
ใครเชื่อมั่งคะว่า หมี ก็ กรน

เวลาขึ้นนอนทีหลังจะได้ยิน หมีกรน

และบางครั้งจะเห็น หมีละเมอ

กร๊าก

ฮ่าๆ ฮือๆ
หมีละเมอ  กร๊าก
โฮรกกกกกกกกกกกกก ฟรี้..............

โฮรกกกกกกกกกกกกก ฟรี้..............

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10