หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแย้ว  (อ่าน 20101 ครั้ง)
ถ้าไม่มีไอ้ม็อบเฮงซวยนั่น
ผมว่าลูกหลานป้าจะจนกว่านี้อีกครับ

อ๊ะ ไม่ใช่จู๋การเมือง
นี่มันจู๋ส่วนตัวของป้าเค้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จากความตื่นเต้นที่ได้เห็นคนกู่ร้องกันอย่างบ้าเลือด
จากความเกลียดชังที่ทักษิณปราศรัยควายๆให้คนเฮ

ตอนนี้มันเปลี่ยนเป็นความเบื่อหน่าย ที่เมื่อไหร่แม่งจะเลิกๆกันซักทีวะสนธิ-จำลอง
เมื่อไหร่แม่งจะหยุดปากหมาซักทีวะทักษิณเอ๋ย
ลองมีคนคิดยังงี้สัก 5 แสนคนนี่
เข้าทางแม้วเด๊ะๆ เลยนะ

ศึกใดก็ตามที่(พยายามถูกทำให้)ยืดเยื้อ
ฝ่ายรุก รุกยังไงก็ไม่ชนะ หรือโอกาสลดลงทุกที
ดังจะเห็นได้จากม็อบไล้แม้วนี่แล

อ๊ะ ผิดจู๋

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผิดจู๋
แล้วจู๋อันไหนดีล่ะครับ หุหุ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จากความตื่นเต้นที่ได้เห็นคนกู่ร้องกันอย่างบ้าเลือด
จากความเกลียดชังที่ทักษิณปราศรัยควายๆให้คนเฮ

ตอนนี้มันเปลี่ยนเป็นความเบื่อหน่าย ที่เมื่อไหร่แม่งจะเลิกๆกันซักทีวะสนธิ-จำลอง
เมื่อไหร่แม่งจะหยุดปากหมาซักทีวะทักษิณเอ๋ย

คิดถึงป้านก  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เราก็ไม่ได้ชอบแม้ว เพราะขายประเทศให้ต่างชาติ
แต่เราก็ไม่เห็นว่าจะมีใครทำให้ประเทศเจริญได้ดีกว่าเลย กินแล้วไม่สร้าง เศรษฐกิจก็ตกลง ตกลง OK.

ม็อบเนี่ย ไม่แท้น่ะ มันไม่ได้มาจากใจ มันมาจากเงินที่เขาจ้างให้มาทำแบบนี้ ก่อความวุ่นวาย

น่าจะสงสารพ่อหลวงมั้ง กว่าจะสร้างประเทศนี้ขึ้นมาได้ ตั้งแต่อดีตกาล เฮ้อ...

ก็ไม่ได้เข้าข้างใครหรอก มันก็อวดใหญ่กันทั้งนั้น

เจ้หมี เราก็คิดถึงตัวเหมียนกันแหละ

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
เจ๋งครับป้านก
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4858.0.html
อ่านนี่ด่วนเลย ถ้ามีเวลา
หรือโพสต์คำถามที่ป้าต้องการคำตอบลงในนั้นเลยครับ
เราต้องการคนมีความเห็นต่างอย่างป้านี่แหละ

นะนะนะ กรี๊ดดดดด

รักพ่ออย่าทะเลาะกัน  หมีโหดดดด

หมีอีกคน
เรื่องคำว่า "รักพ่อ อย่าทะเลาะกัน" ก็มีคำอธิบายในหน้าท้ายๆ ของจู๋ที่ว่า
เข้าไปแสดงความหมีหน่อยนะ

พูดจริงๆ นะ กรี๊ดดดดด

งั้นขอหมีจริงๆก่อนได้ไหม

ไอ้หน้าท้ายๆนี่มันอยู่หน้าไหนล่ะคะ  หมีโหดดดด
จู๋นี้ไม่เคยเข้า

นี่เป็นโอกาสที่ดีมากๆ เลยนะที่จะเปิดกระโหลก ออกจากกะลา
(พูดเหมือนพวกชวนเชื่อเข้าศาสนา)

หมีลองเข้าไปอ่านดู ดูว่าตอนนี้บ้านเมืองเราไปถึงไหน
และเราถูกสะกดจิตมาจากใคร ยังไง มีวิธีรักษายังไง
ในนั้นมีคำตอบหมดเลย ลองเข้าไปอ่านดูเอาเอง

จะพยายามยามค่ะ

50กว่าหน้าเอง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ฝืนใจจริงๆของมีสาระ หมีโหดดดด

ไม่ออกเสียงแหละ
โอ้โฮ..อะไรจะเขียนกันเยอะขนาดนั้น

ช่วยเอาหัวไปคิดว่า จะทำยังไงให้ประเทศสงบดีกว่า อย่ามั่วมานั่งจับผิดกันเลย

โฮ้..ดูดิ ข้าวของมันอาศัยวิกฤตขึ้นกันใหญ่แล้ว แบบไม่รู้ตัวเลย..เฮ้อ..เซ็ง

เดี่ยว น้ำมันก็ขึ้นอีก

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
อ่านไป 20 หน้าแล้ว  มึนตึ้บ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7