หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแย้ว  (อ่าน 20115 ครั้ง)
แนะนำบล็อก แล้วไม่ลิงค์ให้ จะรู้ไหมเนี่ย

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
แนะนำบล็อก แล้วไม่ลิงค์ให้ จะรู้ไหมเนี่ย

www.iannnnn.com ไงป้า  ปลื้ม
สามตัดหน้า  ปลื้ม

ข้าวผัดปูหอมไหมน้องสาม
กินก่อนพี่แอนอีก  เกย์แอบ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ฮือๆ~ เห็นบ่นอยากกินนี่ ตูไดเอ็ตนะเนี่ย
แต่ในคุกคงมีข้าวแดงกินใช่มะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โคตรฮาเลยวะแอน หัวเราะกะสาละมีจนเมื่อยหน้า

พรุ่งนี้จะเอาไปให้เพื่อนดู แก้เครียด
ขอSAVEได้ป่ะ ไม่เอาเข้าคุกหรอกน่า ส่งมาที่อีเมล์นะ

ไม่ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบจริงๆน่ะเนี่ย อยากเก็บ
แฟนเราบอกแอนมันเป็นคนเก่งน่ะ มีความสามารถ

เดี๋ยวส่งให้ทักษิณครับ

พอดีสาวอุ๊เป็นญาติกับแก  ฮิ้ววว
บลูว่าทักกี้เค้าก็คงอยากได้นะเนี่ย  ยิ้มน่ารัก

Life isn't always made to order.
นอนก่อนเน้อ ว่างๆจะเข้ามาคุย
ทำงานแล้ว ยังทำการบ้านอยู่เลย

แล้วเจ้หมีโหดไปไหน!!! งั้นเหรอ

ผมไม่ชอบข้าวผัดปูครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ป้านก..น่ารัก ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ป้านก ไปเยี่ยมแอนกันเถอะ
เพื่อนๆที่ทำงานชมกันเปาะๆว่าคนชื่อแอนเนี่ยมันเก่งนักเชียว
และฝากขอบคุณมาที่ทำอะไรขำๆแบบนี้ออกมาให้ชมแกมสะใจไปพร้อมกัน

**ขอบคุณน้องโชกุนที่ชมเจ้นะจ้ะ**

สวัสดีค่ะพี่ป้านก

มาเป็นร่มไทรของเด็กๆบ่อยๆนะคะ  ลันล้า

รักแมวค่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7