หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแย้ว  (อ่าน 20119 ครั้ง)
เอา!!อยากดูเต็มๆไปดูที่
http://art-work.pantown.com
แต่ขอร้องนะ ดูอย่างเดียว เผื่อชนะ เขาจะเอาไปเป็นลิขสิทธิ์ของบริษัท
เราก็มีสิทธิอวดฝีมือแค่อย่างเดียว

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
ห้าโอหื่นขึ้นเหรอ  ง่ะ

เป๊าาาา
ง่ะ ป้าครับ ของเดิม 44 กิโล ของใหม่ 67 กิโล

อ๊ากกกก ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใกล้เป็นเบาหวานแล้ว
ง่ะ เธ›เน‰เธฒเธ„เธฃเธฑเธš เธ‚เธญเธ‡เน€เธ”เธดเธก 44 เธเธดเน‚เธฅ เธ‚เธญเธ‡เนƒเธซเธกเนˆ 67 เธเธดเน‚เธฅ

เธญเนŠเธฒเธเธเธเธ ฮือๆ~

บอกให้เข้าไปดูในเว็บไซต์ http://art-work.pantown.com

เมื่อปลายเดือนกพ. ไปมีทติ้งกับเว็บๆหนึ่งมา เก็บค่าหัวด้วย

มันก็สนุกนะ เราชอบมีเพื่อนเยอะๆ

แต่มันเหมือนมีอะไรขวางกั้นอยู่
ด้วยอายุ พี่ๆเขาแก่กว่าเรา
ด้วยความเป็นอยู่ เราคงเกิดผิด ที่เกิดมาเป็นคนกรุงเทพฯ ส่วนใหญ่เป็นคนต่างจังหวัด
ด้วยความคิด คือพวกเขาก็จะไม่สนใจอย่างอื่น สนใจแต่พวกเขาที่สนใจในสิ่งเดียวกัน
เราเลยดูไร้สาระ เศร้า
หวังว่าเว็บคุณแอนคงไม่จำกัด หรือใจแคบแบบพวกเขานะ
เคยคิดว่าตัวเองเข้าได้กับคนทุกๆคน แต่หลังกลับจากมีทติ้งที่นั้นแล้ว รู้สึกว่าเขารับเราไม่ได้ ไม่สนใจ
ยังคิดว่าไม่น่าไปเลย ให้ใจแต่กลับมาทำแบบนี้ ไม่ได้ทำอะไรผิดเลยนะแต่ถูกเขม่นเอา เสียใจจัง
เราเป็นแบบที่เราเป็นเหมือนที่พวกคุณรู้จัก"เจ้นก"ในนี้แหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มี.ค. 2006, 22:51 น. โดย Noonok » บันทึกการเข้า

ก็ดูเว็บนี้สิป้า
คุยกันเรื่องฟอนต์ไม่เกิน 1%  กร๊าก
ไปเถอะครับ เอาภาวะอาวุโสเข้าข่ม
แล้วเด็กๆก็จะต้อนรับเป็นอย่างดี (ช่น ลุงอ๋าห์ เป็นต้น)
นอนแล้วนะ จิตตก
คือเป็นคนแคร์คนอื่นมากเกินไป แคร์คำพูด แคร์การกระทำที่เกิดขึ้นที่เขาทำกับเราแบบนี้
มันเป็นเสี้ยวความนึกคิดแว็บนึง แต่ไม่ได้จิตตกตลอดเวลานะ อยู่ที่ทำงานเราก็เป็นตัวสร้างความแฮปปี้ให้กับคนอื่นเหมือนเดิม
แต่ไม่เข้าใจพวกเขาจริงๆ ไม่น่าเป็นคนคิดมากเลยเรา

ครับ

ถ้าป้านก (อย่ามาชวนให้เรียกเจ๊เลย .. เพราะป้า คือ ป้า) อยู่กับน้องๆ หลานๆ และพี่ๆ ลุงๆ ได้ไร้ปัญหา
ไม่ว่าจะไปอยู่สังคมไหนเขาก็ยินดีต้อนรับทั้งนั้นแหละครับ

ส่วนเรื่องความสนใจ ถ้าป้าสนใจยีราฟ ก็เท่ากับเหมาะกับการไปมีตติ้งครั้งนี้แล้วแฮ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นอนแล้วนะ จิตตก
คือเป็นคนแคร์คนอื่นมากเกินไป แคร์คำพูด แคร์การกระทำที่เกิดขึ้นที่เขาทำกับเราแบบนี้
มันเป็นเสี้ยวความนึกคิดแว็บนึง แต่ไม่ได้จิตตกตลอดเวลานะ อยู่ที่ทำงานเราก็เป็นตัวสร้างความแฮปปี้ให้กับคนอื่นเหมือนเดิม
แต่ไม่เข้าใจพวกเขาจริงๆ ไม่น่าเป็นคนคิดมากเลยเรา

เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มี.ค. 2006, 22:47 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
เออนี่ เจ้หมีโหดหายไปไหน
ธรรมดามันต้องเข้ามาแซวแล้วนะนี่

นี่คุณแอน เราโตแล้วนะ ชีวิตทุกอย่างเราแฮปปี้หมด เราไม่ใช่ตัวปัญหา รับรอง100%
เพราะวันนั้น เราก็ไปกะแฟน ให้แฟนเราเป็นพยานก็ได้
ยังร้องเพลงให้เขาฟังเลย เพลงฝาหรั่งด้วย เพราะด้วย จริงๆ

เราคงน่าหมั่นไส้น่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มี.ค. 2006, 22:52 น. โดย Noonok » บันทึกการเข้า

ขอแก้ข้อความบางส่วนนะคะ
แฟนบอกให้แก้ จะทำให้คนบางคนที่ชอบเรา ถ้าเขามาเห็นเข้า จะเกลียดเราขึ้นมาทันที

^
^
^
นี่แหละครับความคิดมากของป้า
จริงๆ มันไม่มีอะไรที่จะต้องวิตกเลยครับ จะม้าลาย หรือจะมาลัย อะไรนั่น ไม่มีใครว่าไรเล้ย~

ดังนั้น ใจเย็นๆ และปล่อยวางครับ
หรือไปดูแม้วร้องเพลงที่บล็อกผมก็ได้  เกย์แอบ

ก้อเว็บเธอดังออกจะตาย ชั้นก้อกลัวใครเข้ามาเห็นนะซิ โวย

หรือไปดูแม้วร้องเพลงที่บล็อกผมก็ได้  เกย์แอบ

พ่อแม่ตูโคตรชอบเลย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ข้าวผัดปูเสร็จแล้วด้วย .... ปูเยอะด้วยนะ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7