หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแย้ว  (อ่าน 20108 ครั้ง)
อรุณสวัสดิ์ค่ะ
ป้านกเหรอ  โห
หลังจากตั้งกระจู๋เสร็จ ก็สิ้นลมไปแล้วครับ  เอือม

Today you , Tomorrow me.
อ๋อ  ป้านกคนนั้น  สวัสดีครับป้าาาาาาาาาาาา................นก

คนที่ตอนนั้นแก...............แล้วก็............หลังจากนั้นแกก็เลย............

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อิอิ  ฮิ้ววว
โทษค้า ยินดีต้อนรับกลับมาค่ะ ยิ้มน่ารัก
เนƒเธ„เธฃ {เธซเธกเธตเน‚เธซเธ”}

เจ้หมีใจร้าย ทำเป็นจำมะดาย

หัวเราะวันละนิด จิต๿จ่มใส
เด๊ะ เด๊ะ เดี๋ยวหายไปอีก 2 เดือนเลยดีมะ จำกันไม่ได้แล้วนี่

โอย!!!!โทษที
เดี๋ยวเข้ามาดูใหม่ หิวข้าว~~~~~~มาก

ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มี.ค. 2006, 20:51 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า

ฮิ้ววว

จำรูปนี้ไม่ได้แล้ว ส่งไปตั้งแต่เมื่อไหร่

คืองี้ ช่วงก่อน จ็อบเยอะมั่กมาก ไม่มีเวลามานั่งเล่นเลย
ต้องหาเงินก่อน ปัจจัยสำคัญในชีวิตคนเมืองหลวง
ตอนนี้ไม่รู้มันหายไปไหนหมด เซ็ง!!เดี๋ยวจะออกเที่ยวแล้ว

เมื่อวันจันทร์ ไปส่งภาพเข้าประกวดมา เผื่อได้ตังค์ใช้ที่ช่อง 3 รายการ"ผู้หญิงถึงผู้หญิง"
ลองดูแล้วกันว่าเหมือนรึเปล่า

ให้ดูใหญ่มากไม่ได้หรอก มันยังไม่มีการตัดสิน รอผลอยู่นะจ้ะ
แต่เปลี่ยนขนาดให้แล้วนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มี.ค. 2006, 21:33 น. โดย Noonok » บันทึกการเข้า

ง่ะ ภาพใหญ่มากครับ
หมายถึงขนาดไฟล์นะ ตั้ง 44 กิโลแน่ะ
แต่ขนาดภาพดันจิ๋ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ให้ดูใหญ่มากไม่ได้หรอก มันยังไม่มีการตัดสิน รอผลอยู่นะจ้ะ
แต่เปลี่ยนขนาดให้แล้วนะ
เศร้า

ครับ

เป็น 67 กิโล  ง่ะ
ขนาดใหญ่มากครับ

(คนที่อยู่ในภาพ)
ห้าโอหื่นขึ้นเหรอ  ง่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7