หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้fontใหญ่ค่ะ ไว้คุยในMsn  (อ่าน 9704 ครั้ง)
โหลดfontจากที่นี่ไป
พอเลือกใน Msn พิมพ์แล้ว เลือกขนาดใหญ่สุดได้แค่ 16เองค่ะ
มีวีธีไหนไม๊คะที่ทำให้ใหญ่ขึ้นได้
อ่านมองไม่ค่อยเห็นเลยค่ะ

หรือถ้าใครมีFontที่ใหญ่ ในMsn ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ใช้ที่เป็นตัวเขียน น่ารัก น่ารัก อ่ะค่ะ

ขอบคุณอีกทีค่ะ
 กรี๊ดดดดด
ใช้ไปแล้ว คนอื่นจะมองเห็นหรือครับ ?
ลืมข้อนี้ไปเลยแฮะ แหะแหะ ยิ้มน่ารัก
ยิ้มน่ารัก

แหะ แหะ
ถึงคนอื่นไม่เห็น ถ้าน่ารักเดี๋ยวส่งให้เพื่อนก็ได้ค่ะ
อยากรู้ว่ามีรึเปล่า รบกวนตอบอีกทีนะคะ ลันล้า
เอ้อ
คิดว่าคงจะไม่มีน่ะครับ

ถ้าอยากให้ตัวใหญ่ ก็ต้องมาปรับเองน่ะครับ ซึ่งก็ปรับได้ง่าย
เพราะไม่มีค่อยมีใครทำตัวใหญ่ๆกันน่ะครับ
งั้น ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ที่มาช่วยตอบ ไปแล้วค่ะไปทำงานก่อน  ปลื้ม
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใช้ Tahoma นั่นแหละครับใหญ่สุดในประเทศไทยแล้ว

ถ้าอยากใหญ่กว่านั้น ลอง ShinawatUPC ดิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่มันออกเหลี่ยมจัดหน่อยๆนะ  ง่ะ
เตรียมบทความต่อไป

วิธีการฝังฟอนต์ใน MSN

ตูล้อเล่น
เวนชื่อฟ๐นต์คุ้นๆ  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ความจริงเราใช้ฟ้อนต์อะไรก็ได้ใน M ใช่ไหม

+ แต่ถ้าใช้ฟ้อนต์ที่นี่มันจะตัวเล็กมาก +
+ จนมองไม่เห็นเลยแหละ +
+ ใช้ Tahoma ดีที่สุดแล้ว +
ขยายขนาดสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขยายไงอ่ะ

หน้า: [1] 2