หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ขุดหลุมฝังฟอนต์  (อ่าน 200854 ครั้ง)
วิดวะ
ปี๊ ๆ

มาแบบคนปกติได้มั้ยครับ  เหลือบ
กร๊าก

+1 ยักษ์เอ้

เสียชื่อเสียงวิศวะ มัลติมีเดีย มหาวิทยาเมืองหลวงหมดเลย ลันล้า

งบน้อย
= ='

มันเป๋นกำ้เมืองเจ้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แปลว่า มันเป็นกรรมของเมือง ?
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แปลว่า มันเป็นกรรมของเมือง ?
ฮิ้ววว
เยี่ยม เจ๋ง :30
 กร๊าก

โวย

อ่านมันดี  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผมใช้ PowerPoint แล้วทำการฝัง Font ตามที่บอกหมดแล้วอะครับ ผมฝังฟอนต์ที่ชื่อ 2005_iannnnnMTV ไม่ติดอะครับ พอผมเอาไปเปิดอีกเครื่องมันกลายเป็น Angsana New ซะงั้น แต่พอลองใช้ฟอนต์อื่นๆกลับฝังติดอะครับ งง มึนตึ้บ

Give iz Good
RuneScape Thailand is now version "2" !
ขอถามคำถามครับ

ถ้าหากว่าเป็นการเขียนด้วย php จะฝังได้มั้ยครับ ยกตัวอย่างเช่น การโพสกระทู้ อยากให้แสดงส่วนที่เป็นหัวข้อ หรือ ส่วนเนื้อหาเป็น font ที่ต้องการน่ะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ใช้วิธีนี้ http://f0nt.com/forum/index.php/topic,5898.0.html มาทำงานร่วมได้ครับ
เอ.. คิดแบบผมหรือเปล่า  งง

Today you , Tomorrow me.
ใช่ครับ ยังงั้นเลยเพ่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โห สุดยอด

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
แบบนี้หรือเปล่าครับ....

ผมบอร์ดอยู่นะครับ พอดีมาเจอเว็บนี้เข้า...ดีมากเลย แล้วมาเจอ กระทู้นี้อีก เข้าทางเลย ฮิฮิ

ลองเข้าไปดูที่บอร์ดได้ครับ ว่า เห็น font MTV หรือเปล่า

http://www.kaoza55.com/forum/index.php?showtopic=229&pid=3048&st=0&#entry3048
อยากทำลงไนปอแกม swish ต้องทำไงอ่ะ
โห ไนปอแกม !!!!!
สงสารครูภาษาไทยจริงๆ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไนปอแกม...

เกมเหรอครับ งง

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10