หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ขุดหลุมฝังฟอนต์  (อ่าน 200828 ครั้ง)
เออเว้ย พี่ก็เป็นเหมือนกัน ตอนนั้นไม่ได้สังเกต
คงเป็นบั๊กมันน่ะครับน้อง

คงต้องช่วยตัวเอง  เกย์แอบ
ห้าโอคุยกะสาวกใหม่โดยเรียกตัวเองว่าพี่
พี่คุยกะห้าโอโดยเรียกตัวเองว่าพี่
พี่ของพี่ของพี่

ง่ะ
สรุปคือป้าครับ
 โวย
ป้าหน้าอ่อน  ยิ้มน่ารัก

Today you , Tomorrow me.
มีปัญหาครับ
จะฝังฟ้อนต์ลงในโปรแกรม
3DStudioMAX
กับ AutoCAD ได้ไหมครับ
3DStudioMAX ต้องให้น้องแอ๊นตอบครับ  ลันล้า
AutoCAD คนจบสถาปัตย์แถวนี้มีเยอะครับ เฮียภูน่าจะตอบได้  เจ๋ง

ส่วนผมเป็นทาสเล็กนิ่มครับ
คงยังไม่ช้าไปที่จะขอบคุณนะคะ

“ขอบคุณนะค้า!!!”

หลงเข้ามาแล้ววว น่ากลัวชะมัด แง๊..
หนูจะถูกฆ่าไหมค้า
มีปัญหาครับ
จะฝังฟ้อนต์ลงในโปรแกรม
3DStudioMAX
กับ AutoCAD ได้ไหมครับ

ตอบส่วนของออโต้แคดนะครับ ปกติจะก๊อปฟอนต์ให้ดื้อๆเลยครับ
แต่ลองดูใน help แล้วได้ความดังนี้ครับ

พิมพ์ etransmit ที่ command line แล้ว enter ทำตามภาพครับ

แล้วจะได้เป็น zip file ซึ่งจะมี font แนบมาด้วยครับ

ไม่ค่อยจะฝังฟอนต์ซะเท่าไหร่มั้ง เป็นการก๊ีอปปี้ฟอนต์ทั้งหมดแนบไปด้วยมากกว่า
ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2006, 14:57 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แล้ว ถ้าเป็นโปรแกรม Front Page 2003

ทัมไงให้ฝังฟร้อนได้หรอ ช่วยบอกทีน๊า
เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
front page นี่ถ้าจำไม่ผิดคือโปรแกรมสร้างฟรอนท์ใช่มั้ย
โอ้............ ไม่อยากบอกเลยว่า จับคอมมาหลายปี เพิ่งจะรู้นี่แหละ ขอบคุงหลายๆเด้อ  เจ๋ง    (แจ๋ว แจ๋ว)

เกย์ออก ปี้ๆ ปี้ทำเว็บ และสอนโดนจ๋ายน้องมั้กแระ 
อีน้องจาเอาไปใช้กะวิชาที่เรียนเน้อ (แอบโปรโมตหน่อย เรียนวิศวะมัลติ)

สุดท้าน ขอบเตียงเอ้ยขอบคุณหลายเจ้าค่ะ
[/size]
มาแบบคนปกติได้มั้ยครับ  เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10