หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ขุดหลุมฝังฟอนต์  (อ่าน 200822 ครั้ง)
ป๊อกกี้จริงๆ หมีโหดดดด
http://www.maxybox.com/home/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=2608
โถๆๆๆ

กร๊าก
จะอ้วกครับ ทำเป็นรูปเกย์แทนดีกว่าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 (อิอิ)

แล้วนี่ละ
http://www.maxybox.com/home/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=2607
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เม.ย. 2006, 17:57 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อันนี้เอาเป็นรูปคนจมน้ำดีไหมคะ เอาแบบประเภททรมานๆเลย

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"

อันนี้แก้แล้วครับ
แต่อันหลังยัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หวัดดี หัวหน้าเวปปากจัด .. มีปัญหานิดนึง ตรงที่ว่า พยายามฝังฟ้อนท์ไปกับ MS WORD แล้ว ตามขั้นตอนที่โพสเอาไว้อ่ะ แต่ ๆๆๆๆ พอจะเซทให้มันฝังตลอดไป เป็น Default มันไม่ได้อ่ะ ลองทำดูหลายรอบ พอจะเก็บไฟล์ ก็เข้าไปเช็คดู ปรากฎว่า ที่ หน้าต่าง Tool > Option > Save  ตรง [ ]มันไม่ได้เช็คเครื่องหมายไว้ เลยต้องเซทให้เซฟใหม่ทุกครั้งที่จะส่งงานอ่ะค่ะ (เอารูปมาปะในนี้ไม่เป็น ถ้าเป็นจะปะให้ดูแล้ว)  ยืนยันว่า ทำตามขั้นตอนทุกอย่างแล้ว ใช้ MS WORD 2003 น่ะค่ะ
ว่าพี่แอน  ฮิ้ววว (+1000)

โวย (-1001)
ที่ว่าปากจัดก็ถูกนะครับ

แต่ทำไมถึงอยาก -1ก็ไม่รู้สินะครับ
เดี๋ยวคุณห้าโอจะตอบให้นะครับ (โบ้ย)
เพราะผมใช้เวิร์ดไม่เป็น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไผสิห้าโอ .. ข้าน้อยเพิ่งขอเข้าสมัครตำแหน่งสาวก วันนี้เองอ่ะ (โรงเรียนนี้มีจิตพิสัยด้วย สอบตกแน่เลยเรา)
ขอบคุณมาก ๆ นะทั่นหัวหน้ายักษ์  กำลังรอคำตอบอยู่ เพราะต้องใช้ MS Office เป็นประจำ ( Publisher ก็ฝังฟ้อนท์ไม่ได้อ่ะ)
(-1)

อะ ไม่มีไม้เอก!!
ฟ๐นต์ไม่ใช่ ฟ้อนท์!!

ส่วนคำถาม รอคนอื่นตอบค่ะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
วันนี้นิ้งมาซะโหดเลย

++สวัสดีคั้บสาโว๊กหม่าย++

++ที่นี่ม๋ายใช๊ภ่าษ้าท๊ายแบ่บผิก ๆ น๋า++

++ฟ้อนต์นี่ม่ายมี๋มั๊ยโทน๊า - อ่ะก็ม๊ายมี๊ม้ายเอ๊กด๋วย++

++ลบหนึ่งก่อนนะจ๋า ขอห๋าพู๊ดเรื้องจพส.++
ห้าโอคือเจ้าของบทความนี้ไงครับ
ส่วนแอนมันภารโรง ไม่รู้เรื่องอะไรหรอก นอกจากเช็ดพื้นกวาดขยะ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10