หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แห้วมี แห้ว มี fontใน CS2  (อ่าน 3749 ครั้ง)
ท่านผู้เก่งก้าสามารถ โปรด ชี้แนะด้วยโว้ย  กรี๊ดดดดด

ตรูพึ่งยัด CS2 ลงในเครื่องอ่ะ

ครั้งแรกที่เปิดใช้งาน มันสามารถพิมพืfont ในตะกูลAngsana ได้ไม่บิดพลิ้ว

พอนอกใจมาใช้ DS หรือ JS มันก็ไม่เปลี่ยนรูปแบบของ FonT เริ่มมีอาการปวดหัวแล้ว

คราวนี้ ตระกูลรักยม PSL มันขึ้นเป็นเครื่องหมายคำถาม เริ่มเปลี่ยนจากปวดหัวเป็นมีอาการหงุดหงิดหละซิ

อ้อจะบอกว่า ตัวอักษร มันไปชูหน้าสะหลอน ใน layerซะด้วยน่าตืบๆๆๆ

ท่านจอมยุทธ์ทั้งหลาย โปรดชี้แนะด้วยคร้าบบบบบ  กรี๊ดดดดด

ให้ท่านไปโหลดฟอนต์ที่นี่นะครับ
http://se-ed.net/thaifontsss/js/
แล้วเอามาลงใหม่ อาจจะลบของเก่าก่อนก็ได้

คือฟอนต์ดังกล่าวมันไม่ใช้ unicode น่ะครับ
ซึ่งอะโดบวยหัวขี้ CS2 มันไม่รองรับครับ

โชคดีครับ
ตามนั้นล่ะครับ  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอบคุณมากครับ  ยิ้มน่ารัก

( แต๋งกะจู๋ มากๆ คร้าบบบบ)  จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ

เอ....แต่ถ้าใช้ Fontgrapher ดัดนิสัยมันจะด้ายมั๊ยค๊าบบบบบ  ยิ้มน่ารัก

ที่นี่มีแต่คนหล่อและน่าร๊ากกกกก  ลันล้า

ฮิ้ววว ขอบคุณครับที่ชม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนต์กราเฟอร์?
FontLab Fontographer น่ะ
(ตอนแรกมันคือ Macromedia FontoGrapher แต่โดนฟอนต์แล็บซื้อไปแล้ว)

คิดว่าน่าจะได้นะครับ
ถ้าสามารถน่ะนะ
เจ๋ง
ถ้าฝึกสำเร็จ จามาบอกคร๊าบบบบบ  ยิ้มน่ารัก
หน้า: [1]