หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ฺฺBR เกมนรกแตกฟองโหด  (อ่าน 79455 ครั้ง)
หยิบส้อมมาแล้ว   เศร้า

เอาข้าวกล่องยานิดๆหน่อยๆ แล้วก็ครีมกันแดดมาทาตัวรอพลางๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยาถ่ายบบไหนครับ MOM Proctosedyl Bisacodyl หรือ Senokot
เอาเป็นว่าเป็นยาถ่ายแบบขวดแล้วกันนะหมี ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

อยากได้ ใบที่ 4  โวย

เอ้ยไม่ใช โห ่ ใบที่ 3  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Las Noches Rubicundior
ได้ตู้เย็นครับ ตัดสินใจอยู่ว่าจะแบกไปด้วยหรือจะทิ้งไว้ที่นี่ดี

รอคอย
อืมม...

เดี๋ยวตูมีแก๊ซน้ำนม หื่น
แก๊ซน้ำคร่ำ อี๋~
แก๊ซน้ำใคร่ หื่น หื่น หื่น

เอือม
น้ำตาครับ

รอคอย
สาม พรุ่งนี้เช้าเห็น อินโทรนะ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แล้วตรูได้ คาราบาวแดงเนี่ยนะ  โวย

เอามาแช่ตู้เย็นผมก่อนได้นะ กร๊าก

รอคอย

ชิ

แล้วตรูได้ คาราบาวแดงเนี่ยนะ  โวย

โด่...แค่บาวแดง

พี่อ่ะ ยาไวอากร้านะเฟ้ย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เริ่มแล้ว  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมอแมววิ่งไปหลบใต้พุ่มไม้หนาทึบที่ไม่มีใครเห็น

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อีกจู๋ค่ะ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมอแมววิ่งผิดที่คับ  เหวอ

หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25