หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ฺฺBR เกมนรกแตกฟองโหด  (อ่าน 79549 ครั้ง)
1. เอ
2. สาม
3. พี่อุ้ย
4. ปาม
5. พี่ใหญ่จัง
6. แอ้
7. หมอแมว
8. พี่หลิว

เลือกถุงสัมพาระด้วยนะคะ  กรี๊ดดดดด

รับสมัครอีก 2 คนเท่านั้น!!

ยัง งง อยู่นาครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เลือกอาวุธสิคะ  ลันล้า

ก็เบอร์ 7 ไงครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
7 แอ้เอาไปแล้ว  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
7 แอ้เอาไปแล้ว  ลันล้า

อ๊ายยยย ได้ไง เค้าอุตส่าห์เลือกก่อน  ไม่เป็นไร เหลือจากนี้เอาตามลำดับ 4 5 8 หรือ อันไหนว่างก็อันนั้นแหละ แล้วแต่นรก

5 กะ 8 ว่างค่า  ลันล้า

หมีโหดดดด ขอของ จะไปซุ่มในป่าแล้ว

สาม ทำอินโทรใหม่ด้วยนะ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอ 5 ครับ

ขอบอกว่า ถุงอาวุธมีการเตรียมล่วงหน้าแล้ว

เพราะงั้นยุติธรรมมากๆค่า  ลันล้า

หมีโหดดดด ขอของจะไปแล้ว

กรี๊ดดดดด เค้าจะไปซุ่ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คนยังไม่ครบเลย  โวย

มาชุ๋มรังหมีก่อนไหม  หมีโหดดดด/

ชอบเลข 8  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ง่าาาาาา  ง่วงแล้วน๊า  ยังไม่ครบอีก  คร่อกกกกกก

ยังไม่ได้ไม่ได้ของ แต่ขอบีบคอหมีก่อนได้ป่าว จะได้เก็บไปหนึ่งก่อน

รอคอย
เบอรไรว่างบ้างครับ ฮือๆ~
ใส่ชื่อเฟินแล้ว

อีก 1 คนจะเริ่มเกมแล้วค่า  หมีโหดดดด

ปล. อาวุธเฟินช่างเข้ากะเฟิน  กร๊าก

หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25