หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ Taey  (อ่าน 21002 ครั้ง)
 หมีโหดดดด

นี่ไง
 เฮ้ย!? ให้มันได้ยั่งงี้สิ

ปล. คนตอบอย่างงี้เมื่อเช้า เป็น "หมี" ไปคนนึงแล้ว

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
ไม่ต้องบุฟเฟต์หรอกค่ะ 010618161

แต่่าเบอร์นี้ดาเลิกใช้ไปแล้ว 555

ตอนนี้ใช้ 06676XXXX
ดากำลังทำให้คนที่ใช้โทรศัพท์เบอร์ที่ขึ้นต้นด้วย 06676 เดือดร้อนนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เอาน่า  อย่างน้อยก็มีโอกาสโทรแล้วเจอดา 2 ใน 10000 นะคะ
ให้มาทุกหลัก ตูว่ามันคงยังไม่โทรเลย
โทรหามินต์ให้เจอนะเคอะ

แว๊ก  ห้าโอนี่

ดาขโมยระเบิดขวดจากบุ๋น ขโมยถุงยางของเคน
เอาระเบิดขวดใส่ถุงยางแล้วโยนใส่ห้าโอ

อ้าว  ผิดจู๋
เบอร์หมีคุ้ยกูเกิ้ลก็เจอ คริคริ
ดาขโมยระเบิดขวดจากบุ๋น ขโมยถุงยางของเคน
เอาระเบิดขวดใส่ถุงยางแล้วโยนใส่ห้าโอ
ถึงขั้นนี้ไม่เป็นเอดส์ไปแล้วหรือครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]