หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ Taey  (อ่าน 20989 ครั้ง)
หมีแตก  หมีโหดดดด
ตัวอย่างความหมี แบบหมีๆ

1. ไปวัดพระแก้ว อยากเข้าใจจะขาด แต่เข้าไม่ได้เพราะ......... ฮี่ๆ
2. พยายามแอบเข้าไปจนได้ แต่ลืมไหว้พระ.......... หน้าแตก

นี่แค่ตัวอย่างเสี้ยวเล็กๆ อยู่ไปนานๆแล้วจะรู้ว่าทำไมสาวกในบอร์ดถึง......หมีมาก

ไม่ได้อยากเข้าเลยค่ะลุง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แต่พี่หมีอร  ก็เป็นสีสันนะ

โล่ง
 ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สีอะไรเหรอจ๊ะ
สีระทมทุกข์ครับ

โล่ง
และ ศรีทนด้ายยยยยยยยยยยย

โล่ง
โพสต์ติดกัน
-1
สีม่วงสวยที่สุดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้วิธีเอาติดลบแล้ว  แต่คิดว่าชีวิตนี้คงไม่มีใครทำลายสถิติซาฟิเร่ได้

โล่ง
สถิติคือประมาณ -50000 โดยไอ้เคนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่ะ  นี่กระจู๋แนะนำตัวของเต้ยนะคะ
เป๋ไปไหนต่อไหนหมดแล้ว
ถ้าเต้ยกลับมาจะทำยังไง

ปล. ดาเป็นห่วงเต้ยจริงๆนะคะ
ขอให้กลับมาอย่างสวัสดิภาพ
พ่อไม่เข้าใจเต้ย

เต้ยไปไหน?
นั่นสิ
มาแนะนำตัวให้อยากรู้จัก
แ้ล้วก็จากไป
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8