หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ Taey  (อ่าน 20992 ครั้ง)
พูดถึง "ไอ้นั่น" ก็โดนเพียบแล้่วครับ
แอบอ้าง
2.
ถัดมา... คุณอยู่ประเทศไทยหรือเมืองนอกเมืองไหน เร็วกว่าประเทศไทยเท่าไหร่ (ของไทยเป็น GMT+7) ให้พิมพ์จำนวนชั่วโมงโดยมีเครื่องหมาย +/- ข้างหน้า เช่น ประเทศของคุณเร็วกว่าที่นี่ 5 ชั่วโมง ก็ให้ใส่ค่า GMT+5 ประเทศคุณช้ากว่าที่นี่ 2 ชั่วโมง ก็ให้ใส่ค่า -2
ถ้าอยู่ประเทศไทยต้องใส่ 0 หรือ 7 ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ติดลบไม่ใช่เหรอ

ตัว บ กับ ด มันไม่ได้ใกล้กันเลยนะคะ
อ่อ  พูดถึงไอนั่น

ทักษิณจงเจริญ  อยู่ต่อไปนานๆนะครับ

โล่ง
ไม่ใช่เหลี่ยมว้อย
อีกนั่นนึง
หมายถึง ไอ้นี่ครับ

ขี้
อ่อ  พูดถึงไอนั่น

ทักษิณจงเจริญ  อยู่ต่อไปนานๆนะครับ

ทำยังงี้ไม่ลบหรอกครับ ที่นี่ปกครองโดยระบบยักษาธิปไตย
ถ้าอยากโดนลบบ่อยๆ ก็พูดดีๆ กับหมี ให้ชาวบ้านหมั่นไส้สิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ๊ะ  เอาด้วยครับพี่แอนนนนน

ผมจะทำสถิติติดลบหล่ะ  ตอนนี้วางแนวทางชีวิตในบอร์ดได้แล้ว

ขี้  แล้วก็  ตะขาบ

โล่ง
แสดงว่ายังไม่เคยเห็น "ไอ้นั่น" ของเจ้าเร่ในจุดสุดยอดล่ะสิ
สถิติคือประมาณ -50000 โดยไอ้เคนครับ
ตูไม่เคยใส่ใจกับไอ้นั่นของเคนเลย  ง่ะ
โอ๊ย  อยากได้หง่ะ
มาช่วงหลัง  ไม่รู้ว่า  ไอ้นั่น คืออะไรจริงๆครับ

โล่ง
ขี้  แล้วก็  ตะขาบ

กร๊าก ช่างพยายาม (+3)

ไม่ว่ากี่ยุคกี่สมัยก็มีคนพยายามทำตัวให้ติดลบเยอะๆ ผุดมาเรื่อยๆ แหละครับ
ส่วนมากพอไปถึงจุดนึงก็จะโดนสาป และโดนแบน หายหัวไปเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้น  ผมจะดำเนินชีวิตแบบปถุชนคนธรรมดา  ไม่อยากโดนสาบ

เดี๋ยวอดขำ

โล่ง
เออ

ปั่นบอร์ดซะนาน

ตูน่าจะเริ่มหาหัวตัวเองซะที หายไปไหนวะเนี่ย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8