หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ Taey  (อ่าน 20982 ครั้ง)
+1 ค่ะ เพราะ............. หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หายไปแล้วจริงๆ ด้วย เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผม -15 แล้ว ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
^
^
^
^

ถึงคนข้างบน

อิชั้น -23  เหลือบ

เลวยั้นเงา
โดนลบกันใหญ่เลย  คริคริ

รักแมวค่ะ
งั้นลอง +1 ให้หมีอรดูมั่ง
จะได้สมดุล

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
+1 ให้หมอมั่ง เพราะแอบรักอยู่  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เฮ้ย!?

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เกย์แอบ

...
เลื่อนตำแหน่ง..เป็นหมอหมี  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
faq มันอ่านไม่รู้เรื่องแล้วนะ

กาก
จริงเหรอ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หายไปแล้ว  ง่ะ
 ง่ะ มาวันแรกก้อโดนรับน้องล่ะ

ไม่ต้อง [+] เพราะมันไม่แนว
อย่าใส่ใจพวกอยากเป็นนายกฯครับ ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8