หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ Taey  (อ่าน 20981 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก ผมสมาชิกใหม่ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ ไงๆก็ช่วยเมตตาสมาชิกใหม่คนนี้ด้วยล่ะ

ไม่ต้อง [+] เพราะมันไม่แนว
กระจู๋แนะนำตัวอยู่บนหิ้งค่ะ
แล้วกรุณาอ่าน faq ด้วย ไ่ม่งั้น
บางสิงจะถูกลบเลือนไปตามกาลเวลา
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.0.html

-1

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
-1 ตามระเบียบ  ยิ้มน่ารัก

ป.ล. วันนี้บอร์ดเป็นไร ช้ามั่กๆ เออเร่อบ่อยด้วย กรี๊ดดดดด

<3.
เว็บกราฟิกที่ล่มบ่อยที่สุดในประเทศ ...
-1 ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
(อีโมคลิก "ลบ" อย่างโหดร้ายที่สุด)
ฉลองการเป็นหมูด้วยโพสแรกที่ (-1) ครับ ฮี่ๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ฉลองการเป็นหมูด้วยโพสแรกที่ (-1) ครับ ฮี่ๆ
เช่นกันค่ะ  ลันล้า

<3.
รับน้องงงงงงงงงงงง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่เป็นไรครับ คนไทยด้วยกัน
มาโพสเดียวแล้วหายไปเลยแฮะ

สงสัยจะงอนไปแล้ว

งบน้อย
ไม่เป็นไร แค่ -5 เท่านั้นเอง  ฮี่...

นานๆ จะเข้ามาที
ลบสิบไปแล้วอ่ะ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8