หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ Taey  (อ่าน 20985 ครั้ง)
หมีกินไปแล้ว
สวัสดีน้องใหม่ด้วยค่ะ

ยิ้มน่ารัก

Life isn't always made to order.
ช่วยเล่าหน่อยได้มั้ย  หรือขอลิงค์กระจู๋ว่าด้วย  ตำนาน  "หมี"

ผมเข้ามาอ่านตั้งหลายเดือน  งงมาก  ทำไมทุกคนรักแกหมี

โล่ง
ช่วยเล่าหน่อยได้มั้ย  หรือขอลิงค์กระจู๋ว่าด้วย  ตำนาน  "หมี"

ผมเข้ามาอ่านตั้งหลายเดือน  งงมาก  ทำไมทุกคนรักแกหมี

รัก หรอครับ  งั้นเหรอ
 ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ได้รักหรอก  แค่สงสัยนิดหน่อย  มันมีที่มียังไง  ส่วนหนึ่งก็เพราะฉายาในชีวิตจริงของผมคือหมี  เวลาเข้ามาบอร์ดนี้ทีไรจะสะดุ้งทุกครั้งไป

โล่ง
ยิ้มน่ารัก

ตายยากจริง ๆ
อยู่ไปนานๆเดี๋ยวก็รู้เองครับ
ฮี่ฮี่
ตกลงพี่หมีอรนี่เป็นผู้หญิงจริงๆเหรอครับ

โล่ง
ต้องตามสะสมพฤติกรรมของไอ้หมี (คห.64) ไปเรื่อยๆ ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 งง หืม

ค่อยๆเก็บพฤติกรรม ณ บัดเดี๋ยวนี้

พรืดๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรึ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอ๋งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โล่ง
มาเก็บกัน2ต่อ2ไหมคะ  จ๊วบ

ตัวอย่างความหมี  แบบหมีๆ

1.  ไปวัดพระแก้ว  อยากเข้าใจจะขาด  แต่เข้าไม่ได้เพราะ......... ฮี่ๆ
2.  พยายามแอบเข้าไปจนได้   แต่ลืมไหว้พระ.......... หน้าแตก

นี่แค่ตัวอย่างเสี้ยวเล็กๆ  อยู่ไปนานๆแล้วจะรู้ว่าทำไมสาวกในบอร์ดถึง......หมีมาก

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อืม  แบบนี่เหรอที่เรียกว่าหมี

งั้นเรามาหมีกันเยอะๆ  โลกสดใส  (พูดเล่น  อย่าทำจริง เดี๋ยวหมี)

โล่ง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8