หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: มูลนิธิฯ (แตกหน่อ)  (อ่าน 7700 ครั้ง)
ที่ลพบุรีบ้านพี่กระผม มีผู้หญิงทำงานแบบนี้ด้วยนะ น่ารักด้วย เห็นหลายคนละ อายุก็ประมาณ 17 ขึ้น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมก็เป็นคนชอบช่วยเหลือนะ
แต่แบบนี้ ไม่เอาล่ะ

ทำใจไม่ได้  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
ก็บอกแล้ว ถ้าบลิวไม่กลัวผี บลิวจะไปทำ เฮ้อ

มันเสือกกลัวผีนี่หว่า

ป.ล บลิวเป็นอย่างพี่แอนนี่นะ เห็นศพจริงๆ จะปลง ไม่ได้กลัวผี

แต่ถ้านึกขึ้นเองอ่ะจะหลอน เง้อ

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
เรื่องแบบนี้ก็กลัวเหมือนกันแหละค่ะ แฮ่ๆๆ  ฮิ้ววว

เอาเป็นว่าไปทำบุญที่มูลนิธิก็พอ (แม้ว่ามูลนิธิจะรวยอยู่แล้ว)
เคยไปทำบุญที่มูลนิธิแถวบ้าน บ่อย ๆ ผ่านไปไม่กี่ปี สร้างตึกซะใหญ่โตเลย
แถมติดข้างหน้าตึกว่า

"AIS โครงการสายใยรัก"   หมีโหดดดด

<3.
เรียนคุณแอน.........
ถ้าผมเจอสภาพศพอย่างนั้น ผมอ้วกครับ
(แค่นึกก็แย่แล้ว)
ผมเห็นเลือดได้ เนื้อเละๆได้ แต่ถ้าเป็นพวกที่รูปร่างบิดๆเบี้ยวๆ หรือเล็บหลุด ผมทนไม่ได้ครับ
คริคริ หมอแมวขาจร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อี๋

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
หน้า: 1 2 [3]