หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: พิซซาเรีย  (อ่าน 15966 ครั้ง)
นี่ๆๆ ถามอะไรหน่อยสิคะ กรี๊ดดดดด

พิซซาเรีย ที่ โรงแรมนารายณ์ เค้าเป็นเจ้าของเดียวกับพิซซาเรียที่อยู่ตามห้างรึเปล่าคะ ?

คือว่า จะไปรับประทาน(- -")  บุฟเฟ่น่ะค่ะ
คือว่าจะไปกินที่โรงแรมนารายณ์ ใกล้ๆโรงเรียน ดี

คือกลัวว่าไปแล้วจะไม่มีบุฟเฟ่ เพราะเห็นเปลี่ยนโลโก้ที่ตรงโรงแรมอะ
เลยงงๆ  งง

(ป.ล.โปรโมชั่นบุฟเฟ่มันหมดรึยังเนี่ย -*-)

<3.
มันชื่อ นารายณ์ พิซซาเรีย นี่นา

คำตอบคือ มะยู้งับ~ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณค่ะ  หมีโหดดดด

<3.
ฮิ้ววววววววววว!!
ถ้านารายณ์พิซซาเรียเหมือนกันน่าจะมีโปรฯเหมือนกันนะ
อร่อยมาก อร่อยกว่าพิซซ่าฮัทอีก

มันมีวันไหนไม่รู้อะ
ที่มีบุฟเฟต์กินเท่าไหร่ก็ได้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
วันอังคารแหละค่ะ
ก็คือสอบเสร้จพอดี เลยจะไปกิน

<3.
น่าจะเจ้าเดียวกันนะ เพราะว่า ชื่อมัน ก็บอกอยู่แล้วอ่ะ
แต่อาจจะเป็นแบบเฟรนชาย ( เขียนงี้ป่าวฟะ -*- )

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
คือว่าโลโก้ ที่โรงแรมนารายณ์ กับที่ห้างมันคนละโลโก้กัน
มันเพิ่งเปลี่ยน

สรุปคือยังไง ??

<3.
เฟรนช์ฟรายส์ ตังหากแหละ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แฟรนชายส์ Franchise

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อยู่บ้าน กินแต่ ข้าวปุ้นปิ้ง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ไปกินที่โรงแรมนารายณ์เลยดิหนิง

บุฟเฟ่ต์ตรงระเบียงทองอะๆ

แต่ตอนเที่ยงอาหารเค้าไม่เยอะ ตอนเย็นเยอะกว่า

ยิ้มน่ารัก
หัวละเท่าไหร่ล่ะนั่น  หน้าแตก

<3.
อันเดียวกันครับ
แต่อร่อยกว่ามั่กๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณค่ะ   ยิ้มน่ารัก
199 ใช่ไม๊คะ

(มี service ชาร์จ รึเปล่า )

<3.
หน้า: [1] 2 3 4 5