หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: พิซซาเรีย  (อ่าน 15962 ครั้ง)
  ง่ะ ครับ

ไว้เราแอบไป โบรค แบ็ค เมาเทนท์ กันสองคนนะเฮียอ๋าห์  หื่น

มันคืออะไร  งง
แต่ด้วยสัญชาตญาณ คิดว่ามันน่าไปมาก และขอไปด้วยคน หื่น

ทหารเกณฑ์
ฮา  บักจ๊าก    กร๊าก

สงสัยจะชอบแบบนั้น  ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เห้ย มันคืออะไรกันแน่ โวย

ทหารเกณฑ์
กร๊าก โอย หัวเราะลูกไหลเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ปงไม่ไปมันแล้ว เลิกๆๆ ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
อยู่นี่กินแต่หมูกะทะ กับหมูปิ้งไม้ละ 3 บาท 7 ไม้ยี่สิบ
ไม่ปงไม่ไปมันแล้ว เลิกๆๆ ฮือๆ~

อยากรู้จริงๆ เหรอ
ไปอ่านตามพวกเว็บหนังสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รู้สึกว่ามันน่าจะตลก แต่ยังไม่ค่อยget

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
Brokeback Mountain ไง

หนังเคนคาวบอย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เจ้าเดียวกันแหละค่ะ
อร่อยมากเลย

ขอรายละเอียดเรื่องบุฟเฟ่ต์หน่อยสิคะ  หมีโหดดดด

///พิมพ์ผิดค่ะแต่ไม่อาย

ก็ไม่มีรายละเอียดค่ะ (55)

ก็คือว่ากินพิซซ่าบุฟเฟ่ต์นั่นแหละ แต่ชิ้นเล็กกว่านิดนึง
อ่อ โพสข้างบนพิมพ์ผิด ราคา 99 ค่ะ
ไม่มีชาร์จด้วย ถามคนที่ไปกินมาและ
(เลยกลัวว่าระดับโรงแรมนารายณ์มันจะมีโปรฯ นี้หรอ )

ไม่รวมค่าน้ำ นะคะ
เฉพาะวันอังคาร 
ไม่เกิน 5 โมงเย็น (มั้ง แต่ตอนค่ำๆไม่ได้ )
 ยิ้มน่ารัก

<3.
ต้องไม่เกินห้าโมงเย็นด้วยหรอ  เอือม
(+1 หนิง)
เหอ ไม่เคยกินข้าวเย็นเร็วขนาดนั้น

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

ก็ไม่มีรายละเอียดค่ะ (55)

ก็คือว่ากินพิซซ่าบุฟเฟ่ต์นั่นแหละ แต่ชิ้นเล็กกว่านิดนึง
อ่อ โพสข้างบนพิมพ์ผิด ราคา 99 ค่ะ
ไม่มีชาร์จด้วย ถามคนที่ไปกินมาและ
(เลยกลัวว่าระดับโรงแรมนารายณ์มันจะมีโปรฯ นี้หรอ )

ไม่รวมค่าน้ำ นะคะ
เฉพาะวันอังคาร 
ไม่เกิน 5 โมงเย็น (มั้ง แต่ตอนค่ำๆไม่ได้ )
 ยิ้มน่ารัก

เฮ้ย อยากไป  กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวพรุ้งนี้เข้ากรุงเทพ แวะไปดูดีกว่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เฮ้ย อยากไป  กรี๊ดดดดด

กลุ่มหนิงคุมถิ่นแล้ว   ..ขอโทษ

555+  ลันล้า

<3.
หน้า: 1 2 [3] 4 5