หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ย๊ากกก ยุงๆๆ  (อ่าน 69259 ครั้ง)
กรี๊ดดดดด เรียกตูเหรอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดดดด เรียกตูเหรอ

เหลือบ ขาวเหรอเฮีย

Las Noches Rubicundior
ดูท่าจะขาวเฉพาะที่

ที่ตา

ที่ใจครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ที่ก้นไง  กร๊าก

ก็เคยเห็นกันแล้วนี่นา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่ก้นไง  กร๊าก

ก็เคยเห็นกันแล้วนี่นา
ไอซ์ยังไม่เคยเห็นอ่ะ

ไม่คิดจะอยากดูก้น หมีโหดดดด หรอก ลายพร้อย

สร้างกระจู๋โชว์ก้นสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคนสร้างสิ

เคนสร้างสิ
เชิญประเดิมได้เลยครับ

อะจ๊าก เอาจริงหรอ -.-

ขุด

กองทัพยุงมาอีกแล้ว  ฮือๆ~
ที่กำแพง ที่เพดาน (หน้าบ้าน)
มียุงๆๆๆๆๆๆทั้งนั้นเกาะอยู่เพียบ สยองมากๆ  โวย

เอาไม้ภราดรยืนถือเฉยๆ ไม่ต้องโบก
ได้ยินเสียงเปรี๊ยะๆๆๆๆๆๆๆๆ นันสต๊อบ (โอ้ยสะใจ)

ทำไงดีค้ามันเกิดไรขึ้น ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ช่วงนี้เป็นช่วงเปลี่ยนอากาศครับ เปลี่ยนจากช่วงอากาศหนาวมาเป็นอากาศอบอุ่นและกลางวันยาวนานขึ้น
ยุงจะมีช่วงชีวิตที่เร็วขึ้นจากเดิม2สัปดาห์จากไข่เป็นยุง เหลือแค่สัปดาห์เดียว  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ช่วงเย็นเมื่อวานผมก็คันตัวมากต้องรีบอาบน้ำเลยครับ แต่ยุงไม่เยอะมากเท่าไรนะ
ผมว่าหมีไม่อาบน้ำแน่เลยครับ

เป็นไปได้ครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17