หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ย๊ากกก ยุงๆๆ  (อ่าน 69283 ครั้ง)
ยุงชอบความร้อนครับ  สังเกตในตู้เย็นไม่มียุงครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ว่าแต่ยุงมันไม่มีจมูกไม่ใช่เหรอ แล้วมันจะชอบกลิ่นถุงเท้าได้ยังไงหละครับ

จริงๆแล้วยุงมากัดขาเราถูกเพราะมันดมกลิ่นน่ะครับ
คนที่อาบน้ำกับไม่ได้อาบน้ำมาอยู่ใกล้กัน ยุงจะกัดคนไม่ได้อาบน้ำนะ

ยุงชอบความร้อนครับ สังเกตในตู้เย็นไม่มียุงครับ
จริงด้วย กรี๊ดดดดด
เปิดตู้เย็นไม่เห็นมียุงเลย กรี๊ดดดดด

ทหารเกณฑ์
เอ่อ...ยุงกัดคนไม่อาบน้ำเหรอ
เห้ย...งั้นบิวก็โสโครกชิบเป๋งเลยสิ ยุงกัดจนเป็นไข้เลือดออกน่ะ  อี๋~
ไม่ใช่นะ
ไม่เกี่ยวกัน

等着
ยุงชอบสิ่งที่ร้อนดังนั้นมันจะกัดแต่คนเร่าร้อนไฟแรงครับ ไม่เกี่ยวกับการไม่อาบน้ำครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยุงชอบสิ่งที่ร้อนดังนั้นมันจะกัดแต่คนเร่าร้อนไฟแรงครับ ไม่เกี่ยวกับการไม่อาบน้ำครับ

เคนพูดถูก  ฮิ้ววว

等着
ยุงชอบสีดำ ที่มืดครับ

Today you , Tomorrow me.
ถึงว่าสิ เลยรุมกัดยัยดากะยัยหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก......... หมีโหดดดด

หน้าตามันเหมือนกันเลยอะ มะยงชิดกับมะปรางเนี่ย  โห

ทำไมในตู้เย็นจะไม่มียุง

ยุงมันบินมา ยังเคยจับมันขังตู้เย็นเลยโถ่  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
เคยฉี่ใส่ยุงไหมครับ ผมคิดว่ายิ่งฉี่ใส่มันยิ่งอยากโดนอีกนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ระวังฉี่ใส่มันแล้ว  มันบินมาเกาะปากนะ เออ    อี๋~

เออ เคยเหมือนกัน
ยิ่งเล็งแม่นเท่าไหร่
มันยิ่งบินสู้กระสุนทุกครั้ง

ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วิธีการซกมกโคตร  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
มันมีแต่ยิงกระต่าย นี่เปลี่ยนไปยิงยุงแล้วเหรอ ฝีมือกันจริงๆเลย  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ถึงว่าสิ เลยรุมกัดยัยดากะยัยหมี

หูยยย พ่อคนขาว  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17