หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ย๊ากกก ยุงๆๆ  (อ่าน 69323 ครั้ง)
อย่าให้ยุงป่ากัดนะครับ
เดี๋ยวจะเป็นไข้สมองอักเสบ
ไม่เชื่อถามหมอแมวได้
ยุงที่บ้านน้าโคตรเยอะ
 มึนตึ้บ ดมยากันยุงจนหน้าจะเป็นขดแล้ว
ไหนขอดูหน้าหน่อยซิ  โวย

กร๊าก

นึกถึงเรื่องยูซุมากิเลย  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
อืมม
ไม่รู้สิครับ

เวลาผมฆ่าสัตว์ทุกชนิด ผมรู้สึกผิดมากๆ
แต่เวลาฆ่ายุง มันสะใจแบบบอกไม่ถูกแฮะ

...
เอิ่มม มันก็บาปอยู่นะนั่น เอือม เอือม

DiggityDaw aka วัวโหดด
ยุคนี้ต้องใช้สเปรยฺตะไคร้
ฉีดดดดดดดดดดดดดดไม่ยั้ง
ไม่บาปด้วย  เจ๋ง

<3.
ขนาดกางมุ้งนอนยังเป็นไข้เลือดออกได้เลย

ยุงนี่มันร้ายจริง ๆ นะ

แค่คนหนึ่งคนที่ไม่เคยรู้จักการถูกรัก
โอ๊ววว ไอ้โปรแกรมไล่ยุ่งนี้มันใช้ได้จริงๆหรอ เจ๋ง

มันต้องลองสักครั้ง  (อิอิ) (อิอิ)

ปะลัน ปะลัน
ลองดูสิครับ ผมลองแล้วยุงก็เหมือนเดิม  อ๊าง~

ผมชอบไม้เปรี๊ยะๆอ่ะครับ ชอตแล้วยุงไหม้ หอมดี...

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
โอ๊ววว ไอ้โปรแกรมไล่ยุ่งนี้มันใช้ได้จริงๆหรอ เจ๋ง

มันต้องลองสักครั้ง  (อิอิ) (อิอิ)

เคยใช้ครับ
ยุงไม่หนี
แต่ยุงหลับ
เปิดโน๊ตบุ๊คแล้วเปิดไอ้โปรแกรมนี้ไปด้วย
พอจะเก็บโน๊ตบุ๊คเท่านั้นแหละ
ยุงนับแสนบินออกมาจากกระเป๋า  โวย

ที่ร้านค้าในโรงพยาบาลติดเครื่องไล่ยุงไว้
ลองไปถามเจ้าของร้านแล้วบอกว่ายุงเยอะเท่าเดิม  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อรใช้วิธีนี้ค่ะ
เอาเลือดไก่สดๆ ใส่ถ้วยเล็กๆไว้นิดหน่อยพอ
วางไว้ใกล้ๆคอม ยุงจะไปตอมเลือดค่ะ

ก็ทนกลิ่นคาวนิดหน่อย  อืมมมมห์

ดีขึ้นนะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แล้วไปหาเลือดไก่จากไหนครับ  หมีโหด~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กินเหลือไว้  เกย์แอบ

เลือดไก่ คงได้จากตัวหมูมั้งคะหมอแมว  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17