หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ย๊ากกก ยุงๆๆ  (อ่าน 69266 ครั้ง)
นึกว่าหมดไปแล้ว กับฤดูยุงเยอะ
สังเกตุได้จากว่า เกือบทุกบ้าน จะต้องมีไม้ภราดรตียุง (เปร๊ยะๆ)

เมื่อกี้ นั่งเล่นคอมคันขามาก ยุงมาจากไหนก็ไม่รู้
มันหายหัวไปตั้งหลายวัน คันมากจนต้องนั่งยองๆบนเก้าอี้เล่นคอมเลยทีเดียว  ง่ะ

ก็เลยหาโปรแกรมไล่ยุงมาโหลด

ความจริงเลยโหลดมาแล้วครั้งนึง

เจ๊ยยยยยยย โวย นี่มันโปรแกรมเรียกยุงซะล่ะมั้ง ไม่ได้เรื่อง

พอดีมีตัวไหม่มา โหลดดู

สุดยอด ยุงหายหมดเลยล่ะตะเอง  ยิ้มน่ารัก

ความรู้อีกอย่าง หมีเกลียดยุง   โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มี.ค. 2007, 13:33 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

งับๆ พอเป็นพิธี
มีสิ ต้องตีตอนยุงเยอะๆนะ สุดยอดดดดดดดด  กร๊าก

เอาตัวใหม่ของพี่มาให้วีโหลดบ้างสิ
ทนไม่ไหว
[quote author=เธซเธ

ที่บ้านเปิดลิ้นชั

ใช้ได้ 30 ครั้งนะวี

http://www.thaiware.com/main/download.php?id=5247&mirror=0

ที่ร้านเป็นห้อง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เขาให้ทดลองใช้ง่ะพี่

มะ

รู้ไหม ปรา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาสอนทำยา
มาสอนทำยา

งง..อ่ะ. งง
รู้ไหม ปรา

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17