หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ : 34  (อ่าน 56267 ครั้ง)
หมดตังไปเยอะเหมือนกันนะ
แต่ก็นะ

แบบว่าเห็นแล้วก็หยิบไว้ก่อน
ก็มันเซลหนิ อิอิ
ไปมาแล้วค่ะเมื่อวาน ตอนสี่โมง
ดูเหมือนคนไม่ค่อยเยอะถ้าเทียบกับปีก่อนๆ
แต่จะเยอะเป็นพิเศษ ตรงแถวๆบูธของแจ่มใส และนานมีบุคส์  ยิ้มน่ารัก
เริ่มไม่อยากไปแล้วไม่รู้จะซื้ออะไร ไม่มีเป้าหมาย ไอ้มืดหมี

ไปวันอาจารย์วี  ยิ้มน่ารัก
 ไอ้มืดหมี

(เริ่มขี้เกียจไปละ  ง่ะ)
ซิกัมซ่า อยู่สำนักพิมพ์คะเฮีย  กรี๊ดดดดด

ใครรูตอบหน่อยเน้อ จะไปซื้อ
กะว่าจะไปวันจันทร์ตอนเย็นๆ กับอังคาร  เจ๋ง

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
วันอาทิตย์อย่าลืมไปหาหนูนะคะ 1168 อยู่โซน c ชั้น 2
อยู่ 1168 หรอหลินฮุ่ย  กรี๊ดดดดด

เขียนเรื่องอะไรน่ะ จะไปอุดหนุน
ผมไม่ค่อยได้ซื้อครับ
ไปเดินดูซะมากกว่า

นัดเพื่อนไว้ตอนบ่าย
ก็ไปแล้ว เจ๋ง เย้

等着
ไปตอนบ่ายเหมือนกันเลยค่ะพี่บิว  ฮิ้ววว

(อพฟ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เมื่อเที่ยงไปนั่งจ้ออยู่กับตะเจ๊เอ็นเจวีนัส

พี่หลินฮุ่ยอยู่ไหนครับ  ฮือๆ~
ตกลงว่า ซิกัมซ่า  ซื้อร้านไหนได้มั่ง   ฮือๆ~

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ไปช่วยเค้าขายค๊าบบบบ(คือไม่มีปัญญาเขียนเองไง)
หลินฮุ่ย คือ...คือมันช่วยกันขายเยอะมากเลยนะครับ

เจาะจงหน่อยสิ เพราะผมไปนั่งแกร่วอยู่ตั้งนานเมื่อเช้า  กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17