หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ : 34  (อ่าน 56286 ครั้ง)
อทินนา ทานา เวระมะณี สิกขา ปะทัง สะมาธิยามิ มิยาบิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่อ๋าไปวันไหนคะ
ไปด้วยๆ

อยากเคลียร์งานให้เสร็จก่อนไป
ยังไม่รู้ว่าจะได้ไปหรือเปล่า
ถ้าได้ไปคงเป็นวันไม่ตรงเสาร์-อาทิตย์น่ะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
วันธรรมดาก็ต้องทำงาน ยิ้มน่ารัก
บิวต้องไปวันเสาร์ทิตย์เหมือนกัน
ไปด้วยๆ

等着
งง   งั้นเหรอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
พี่ชายคลอง งงอะไร
งงด้วยๆ

等着
 กรี๊ดดดดด

ไปวันไหนกันมั่งคะ
(ก้อยอาจจะไปพรุ่งนี้อะ ถ้าฝนไม่ตก)
อาจจะไม่ได้ไป  ฮือๆ~

แต่อยากได้การ์ตูนเล่มนึง ฝากใครซื้อดี  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อาจจะไม่ได้ไปมีตติ้ง  ฮือๆ~

จริงเหรอ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชิ ถึงวันจริงอย่าโทรมาชวนไปนะ  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หนูไปมาวันที่ 30 และจะไปอีวันที่ 2 ค่ะ อยู่บู 1168 โซน c2 บูธ r38 ถ้าไปลองไปหาได้ค่ะ ไปเสร่อ (แล้วบูธมันจะยิ่งกว่าแน่น)
ไล่ซื้อให้หมด
อย่าลืม
แวะทักสินค้าที่บูธอะบุคนะคะ

等着
เอา plan งานมาให้
http://www.bangkokibf.com/floorplan_zonec2_thai.php
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มี.ค. 2006, 13:10 น. โดย I_AM_SUD_YOD » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ไล่ซื้อให้หมด
อย่าลืม
แวะทักสินค้าที่บูธอะบุคนะคะ

เมื่อวาน อยากแวะเข้าไปใจแทบขาด แต่ว่าคนเยอะโคตร
เลยไม่ได้แวะ แต่ก็ได้ชำเลืองสาวๆในบูธรบทุกคนนะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ไปวันอาทิตย์นี้แน่นอน
 เจ๋ง เย้

等着
อ้าว ไปวัน อ เหรอบิว พี่จะไปวัน ส   ฮือๆ~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17