หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ : 34  (อ่าน 56290 ครั้ง)
และ
ของเด็กเล่น และ ของเด็กเล่น  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตกลงหนังสือ opentype ยังพอมีขายอยู่ไหมครับ
ใกล้แล้วนะๆ
ใครไปวันไหนมั่ง  งง
ไปด้วย

等着
ไปด้วยๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
พี่อ๋าไปวันไหนคะ
ไปด้วยๆ

等着
อรไปๆๆๆๆๆ ปลื้ม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เสาร์อาทิตย์รึเปล่า
ไปด้วยๆ

等着
อรคงเดินเหมาการ์ตูนแล้วกลับเลย
กลัวเมาคน  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชายคลองก็ถูกเพื่อนชวนให้ไปเหมือนกัน ฮุ ฮุๆๆๆ  ฮิ้ววว

ส้มอยากได้ หนังสือเราจะข้ามเวลามาพบกัน น่ะค่ะ

เป็นหนังสือแปล ที่เป็นบันทึกเรื่องจริงของคุณหมอชาวอะไรซักอย่าง

ไม่แน่ใจว่าคุณมณฑา....เป็นคนแปลนี่แหละค่ะ

มัวแต่เห่อ เอาให้ชาวบ้านดู คราวนี้มันก็หายไปกับสายลม แสงแดด และขุนเขา

ตอนนี้อยากได้มากๆเลยค่ะ  ฮือๆ~

ใครเคยเห็นที่ไหนก็บอกส้มบ้างนะคะ

จะตามไปซื้อ กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
คุณส้มต้องเข้าบูธดอกหญ้าค่ะ ( หรือเย็นนี้เข้าร้านหนังสือดอกหญ้าเลยค่ะ )
หนังสือที่ว่าอ่านแล้วแม่ซื้อมา  ฮิ้ววว
นานมากๆ ไม่รู้ว่าจะมีขายอยู่ในงานนี้รึเปล่า
อ่านแล้วเพ้อๆไปพักนึงเลย
คนที่แปลคือ โจ มณฑาณี ค่ะ

พูดถึงหนังสือเล่มนี้อยากกินส้มตำปูจังเลย

等着
ส้มอยากได้ หนังสือเราจะข้ามเวลามาพบกัน น่ะค่ะ

เป็นหนังสือแปล ที่เป็นบันทึกเรื่องจริงของคุณหมอชาวอะไรซักอย่าง

ไม่แน่ใจว่าคุณมณฑา....เป็นคนแปลนี่แหละค่ะ

มัวแต่เห่อ เอาให้ชาวบ้านดู คราวนี้มันก็หายไปกับสายลม แสงแดด และขุนเขา

ตอนนี้อยากได้มากๆเลยค่ะ ฮือๆ~

ใครเคยเห็นที่ไหนก็บอกส้มบ้างนะคะ

จะตามไปซื้อ กรี๊ดดดดด

เราจะข้ามเวลามาพบกัน คุณ โจ มณฑาณี  เป็นคนแปล แต่มันเก่ามากเหมือนกัน ลองไปหาที่บูธดอกหญ้า อาจจะยังมีอยู่

นานๆ จะเข้ามาที
โจ มณฑาณี ใช่คนที่เคยเป็นดีเจมาก่อนใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากๆเลยค่า ยิ้มน่ารัก

เคยไปหาแล้ว มันหมดทุกที

จนเค้าบอกให้ไปหาตามที่จัดนิทรรศกาลหนังสือน่ะค่ะ

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ มากๆเลยนะคะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ไปวันที่8ค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 17