หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ : 34  (อ่าน 56265 ครั้ง)
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ผมอาจจะได้ไป ตรงกับตอนที่พี่ต้องไปมอบตัวพอดีเลย
หื่น
พี่โดนจับข้อหาอะไรครับ
ต้องไปมอบตัว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ผมอาจจะได้ไป ตรงกับตอนที่พี่ต้องไปมอบตัวพอดีเลย
หื่น

พี่มาเีรียนที่ไหนยะ
ไหนๆก็ไหนแล้ว ก็มามีตติ้งซะเลยซิ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ไม่
พี่เรียนที่เตรียมอุดมศึกษาว่ะ
ไป เกย์ออก

เร่จะำไปวันไหน กรี๊ดดดดด

(อาจจะไ่ม่ไป เบื่อคนเยอะ  เอือม)
(เบื่อมากๆเลย ทำให้ไม่อยากไปเลย  ง่ะ)
เบื่อเหมือนกัน

ประมาณว่าไป ไม่เคยซื้อหนังสือเลยอะ
ไม่ชอบอ่าน - -"

ซื้อแต่แสตมป์ 55+

<3.
ภาวนาให้ตูปลดช่วงนั้น .. ขอร้อง .. ขอร้อง
ตูอยากไปงานหนังสือออออออ (วันธรรมดา)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
HE SHE IT เราต้องเอามันมากลับบ้านให้ได้สักเล่มสินะ

พนักงานบริษัท.
รู้มั้ยว่าพูดเร็วๆแล้วมันจะกลายเป็น HE SHIT

คริคริ
(+1 ช่วงนี้บวกให้พี่หรั่งบ่อยแฮะ)

ไปวันไหนบ้างๆๆๆ
(อาจจะไป แม้ว่าคนเยอะ รถติดก็เถอะ  เอือม)
HE SHE IT เราต้องเอามันมากลับบ้านให้ได้สักเล่มสินะ

แน่จริงซื้อ Free Size สิ
ในนั้นมีการ์ตูนสั้นสุดจ๊าบชื่อ heheit
ที่เขียนโดย iannnn (ตัว n มันใส่ให้ไม่ครบ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงเหรอ อยู่สำนักพิมพ์ไหนล่ะ จะได้ไปจกซักเล่ม  เกย์แอบ
คนเยอะเกินน่ะ

ปล.ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีว่ามันต่างกับซื้อจากร้านหนังสือตรงไหน
      ถึงถูกกว่านึดนึงก็เถอะ
      เรื่องบรรยากาศเหรอ

ไปทุกงานแหละ(โดนลากไป)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 17