หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ดึกดื่นเช่นนี้  (อ่าน 62928 ครั้ง)
ครับ เช้าแล้ว
อรุณสวัสดิ์  ยิ้มน่ารัก

Today you , Tomorrow me.
สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง >.<
ก่อนนอนตูว่า ดาวมันหมดแล้ว ไมเช้ามา มันยังระยิบระยับเหมือนเดิม  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
ตอนกลางวันก็ยังมีดาวนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ดาวเยอะระยิบระยับแบบนี้
ระวังจะผ่อนกันไม่หมดนะครับ

(ดาวน์ ครับ ดาวน์  (อิอิ))

My Life, My Pride, is Broken
มีทั้งกระจู๋ตอนบ่ายกับกระจู๋ตอนดึกเลยเว้ย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

จะเอาตอนเช้าด้วยไหมครับ เกย์แอบ

งบน้อย
นอนแล้ววว
 หน้ามึน

เมื่อยคอ  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ทำอะไรกันอยู่ไม่หลับไม่นอน

ส่วนนุ๊กดูหนังอะ นอนไม่หลับ

ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เพิ่งดูทีวีจบ แวะเข้ามาราตรีสวัสดิ์ทุกคนค่ะ  หน้ามึน

รักแมวค่ะ
สวัสดีตอนเย็นค่ะ

ตอนนี้แสบตา ดาวเต็มท้องฟ้า ฮือๆ~ ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .

ตอนนี้มาคลายเครียด เพราะตอนเย็นสอบอิ้งไป

ง่ะ สแตทรอให้อ่านอีกครึ่งเล่ม

มึนมาก ๆ  โวย

เลวยั้นเงา
ก็บอกเจ๊จอยแล้วไงว่าก่อนสอบ อย่าไปปั่นจิ้งหรีดหน้าห้องอะ  ลันล้า

Las Noches Rubicundior
ก็บอกเจ๊จอยแล้วไงว่าก่อนสอบ อย่าไปปั่นจิ้งหรีดหน้าห้องอะ  ลันล้า

เดี๋ยวข้าจะปั่นเอ็งเหมือนจิ้งหรีด  โวย

อยากลองไหม   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สวัสดีครับ คุณป้า  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24