หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานการณ์... สุดทน  (อ่าน 23521 ครั้ง)
ฉับชิ้งฉับ ชิ้งฉับชิ้งฉับ

(ตะลาลา   ลันล้า)

เลวยั้นเงา
ชิ เข้ากันได้เป็นปี่เป็นขลุ่ย  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฉิ่งฉาบทัวร์~

พี่ชายคลอง...สนไม๊คะ?  เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ผมสนครับ

หื่น/
เข้ากันเป็นฉิ่งเป็นฉาบหรอก คริคริ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เข้ากัน.....  หื่น

เลวยั้นเงา
นี่แหละ สถานการณ์สุดทน  เหลือบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ทนไม่ไหวแล้ว  หื่น
แล้วก็กลับเข้าจู๋ซักที ฮี่ๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แอบอ้างจาก: Saa3
ทนไม่ไหวแล้ว   หื่น

ไม่รู้ทนหรือ...อึดนะคะ  กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
 ง่ะ

ติดเรทขึ้นเรื่อย  หื่น
ให้ถึงที่สุดไปเลยค่ะ     หื่น

เลวยั้นเงา
ถึงที่สุดหยุดอยู่แค่ตรงนี้  แบร่
ขุดครับ
จาก
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,5044.msg199947.html#msg199947

ผมยังไม่ได้ทำเลยครับ
เพิ่งเอาปูนไปพอกท่อน้ำที่รั่วมาจากห้องชั้นบน (น้ำขี้นั่นแหละ)
ไม่ไหวครับ มันหยดแรงขึ้นเรื่อยๆ ไหลเป็นฉี่เด็กเลย
คอม พรินเตอร์ คีย์บอร์ดงี้เปียกและเหม็นไปหมด
กว่าจะทำความสะอาดและอาบน้ำเสร็จ แทบวายปราณ

ถึงตัวจะเลอะ ก็อาบน้ำได้
ถึงคอมจะเปียก ก็เช็ดถูเดี๋ยวเดียวก็หาย
แต่หนังสือสุดที่รักเล่มนี้ เปียกไปมุมนึงครับ
ผมไม่ไหวจริงๆ ท้อเลยครับงานนี้  เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยักษ์เอาหนังสือไปอุดไว้เหรอ  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]