หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานการณ์... สุดทน  (อ่าน 23525 ครั้ง)
ไม่ได้เล่นประจำเป็นที่ที่ค่ะ

มีช่วงนึงเล่นประจำที่ OEE (Open Eyes Entertainment)

ไม่ได้เล่นเป็นตัวหลักแบ่บ ฟิลิป. แต่ประมาณ ลิซ่า. (คือเล่นด้วยเป็นผู้ช่วยด้วย)

มีพี่หัดให้ค่ะ ได้ที่ 2 ของประเทศไทยปี 2000 ชื่อคณะ Tuxedo
 http://www.tuxedo-magic.com/

เริ่มตั้งแต่เป็นเด็กขายมายากลในร้าน จนมาเป็นคนส่งของ
เป็นผู้ช่วย จนมาเล่นเอง รวมๆแล้วก็ 5 ปีเต็ม ปลื้ม

(เหมือนนักร้องลูกทุ่งเลยวุ้ย)

ไม่ใส่กระต่ายเว้าๆหรอกพี่แอน.
ใส่เกาะอกกระโปรงสั้น (เหมือนแหนมตุ้มยังไงไม่รู้  ง่ะ)

คาดว่าเดือนหน้าจะเปิด Magic Theatre
ถ้าเปิดแล้วจะเอามาแจ้งเจ้าค่ะ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.พ. 2006, 13:10 น. โดย Tane » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
น้องแหนม ????? แบบในโฆษณา หรือเปล่าครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไปดูที่ไดอีสมา กลัวแฟนtane หน้าโหดแต่รถเทห์ ไอ้มืดหมี
แหนมตุ้ม กร๊าก
เรตติ้งตกซะแล้วววววววว  ง่ะ

ใครบอกแฟน. เค้าเรียกว่ากำลังดูไตกันอยู่

(เหมือนดารามิมีเพี้ยน ดูเสร็จขายส่งเลย เกย์แอบ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.พ. 2006, 15:23 น. โดย Tane » บันทึกการเข้า

ดูไต โวย

ไปอ่านไดมาอย่างบ้าคลั่ง คิดว่าจะมีเรื่องหน้าที่การงาน
กลับเจอแตคุณแฟน[/color]  โวย
แต่รักกันดีครับ เห็นแล้วอมยิ้มแกมอ้วก
แต่ก็ต้องกลืนอ้วกแล้วอ่านต่อไปจนจบ
สมเป็นสถานการณ์สุดทนจริงๆ (นั่นแน่ ..ตูไม่ได้เป๋จู๋นะ)

ป.ล.ได้อาชีพของสาวกเพิ่มอีกหนึ่งละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรตติ้งตกซะแล้วววววววว ง่ะ

ใครบอกแฟน. เค้าเรียกว่ากำลังดูใตกันอยู่

(เหมือนดารามิมีเพี้ยน ดูเสร็จขายส่งเลย เกย์แอบ)

โลกมันเปลี่ยนไปมากจริงๆ
จะเป็นแฟนกันต้องดูไตก่อน
อย่างงี้เจอหน้ากัน ตกหลุมรักปุ๊บ พาเข้าโรงพยาบาลก่อนเลบใช่ป่ะ
x-ray ดูไต
สุดทนจริงๆ 

โล่ง
หน้าที่การงานน่ะมี ... แต่ต้องย้อนๆหน่อย
(มีเป็นแถบเลยตอนที่ไปสมัครแอร์ฯน่ะ)

ส่วนเรื่องดูไต ต้องดูไว้ก่อน อนาคตเกิดไม่มีอันจะกิน
จะได้ตัดไตเค้าขายไปก่อนเลย  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.พ. 2006, 15:24 น. โดย Tane » บันทึกการเข้า

ถ้าพูดอะไรไม่ถูกหู ขอโทษด้วยนะครับ ไดู้ดูไดอารี่แล้วเสียวถูกยิงยังไงไม่รู้ครับ  ง่ะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กร๊าก ดูใต
ถูกยิงอะไร

อย่างน้อยไม่โดนยิงใต  เพราะต้องเก็บไว้ดูก่อน (ฮา)

โล่ง
ก่อนอื่นขอขำ ดูใต  กร๊าก

จำได้ว่าตาลเคยเขียนเกี่ยวกับมายากลไว้ที่ไดอารี่ฮับ(กู้คืนได้ป่าว?) เอามาลงdiaryisมั่งสิ  กรี๊ดดดดด
ต้องไปตะกุยหาก่อนนะ เพราะว่านานแล้วเหมือนกัน

จริงเหรอเนี่ย เล่นกลอยู่แถวพัทยา

กรี๊ดดดดด

ไว้จะจ้างมาเล่นที่ร้านมั่งอ่ะแตน ได้มั้ยคะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8