หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: พบหมอศิริราช (แตกหน่อ)  (อ่าน 16080 ครั้ง)
เพือนผมก็พึ่งไปผ่ามา เอ็นที่เข่าขาด เล่นบอลแล้วโดนเสียบ เห็นบอกว่าขาดไม่หมด ผ่าแบบส่องกล้องอะไรไม่รู้ มันอธิบายผมไม่ค่อยเข้าใจ แต่แผลเล็กนิดเดียว ไปทำที่โรงพยาลธรรมศาสตร์

เดี๋ยวจะลองถามข้อมูลให้นะครับ

[ว่างให้เช่า]
ผมก็สงสัยมานาน และอยากได้คำตอบเหมือนกันครับ ทำไมคนที่เคยมีอะไรหักมาก่อน เวลาอากาศเย็นๆถึงได้มีอาการเจ็บขึ้นมาครับ มันอยู่ที่ใจ หรือมันเจ็บได้จริงๆครับ  งง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ถามกันถี่ๆ เดี๋ยวหมอแมวก็เข็ดหรอกครับ
(ไม่เข็ดรอ้ก รอวันจะเป็นหมูอยู่ละซี้~)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พบหมอ ศิริราช.... ฮี่ๆ
กร๊าก  ขี้ (ขำขี้แตกเลย) ถ้าไม่สุภาพก็ขอโทษครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก ตกลงหมอเป็นบอทหรือเปล่า  เกย์แอบ

เหมือนเอลวิส

[ว่างให้เช่า]
 กร๊าก

ตามมาขำ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ฮา...อุจจาระแตก อุจจาระแตน
คนละหมอแล้วมั๊งครับ
นี่มันหมอเอลวิสแล้ว ลุงกัม

เอ...หรือว่าหมอแมวคือหมอเอลวิส ?
ได้รับพันธุกรรมปีศาจไปแล้วครับ  กร๊าก
เผยผิวหมอ  ฮิ้ววว

คริคริ
ง่ะ หมดกัน จรรยาบรรณแพทย์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมีอยู่ใกล้ดวงใจหมอ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีอยู่กล่องดวงใจหมอ กรี๊ดดดดด
เจ๊ปาล์มเล่นมุกแก้เป็นแล้ว ฮุ ฮุ  เกย์แอบ

ก็ยังดี  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6