หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: พบหมอศิริราช (แตกหน่อ)  (อ่าน 16087 ครั้ง)
อยากป่วยที่ศิริราชจัง  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แน่ใจนะครับ อยากไปโดนเย็บที่ศิริราช

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เหวอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หมอพูดงี้ มีเงี่ยน งำ อะไรเหรอครับ เล่าหน่อยๆๆๆๆๆ
แนะนำให้หมี  สมัครเป็นอาจารย์ใหญ่ครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
คนไข้ โดนกินหมดครับ
ว่าจะไปอุทิศดวงใจให้หมอ  ยิ้มน่ารัก

อย่าเลย  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่มีเงื่อนงำใดๆครับ
แต่ถ้าใครไปพอดีเจอนักศึษาแพทย์ชายร่างควายเข้า ตัวใครตัวมันล่ะครับ...

ปล. เคยเย็บมากที่สุด50กว่าเข็ม ด้วยไหมเบอร์7(เล็กกว่าเส้นผม) เย็บอยู่ชั่วโมงครึ่ง.... วันต่อมาคนไข้ตาย(จากสาเหตุอื่นที่ไม่เกี่ยวกับการเย็บ)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ๊ากกกกก  หมอเย็บแผล  จนคนไข้ตาย   เฮ้ย!?

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อาทิตย์ที่แล้วไปซื้อของแถวๆวังหลัง หมอน่ารักๆเยอะดี  ยิ้มน่ารัก (หรือว่าพยาบาลหว่า)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใบ้เลยตู
ไม่รู้จะแตกหน่อแล้วตั้งชื่อยังไงดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชื่อปรัชญาไปสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคยไปเยี่ยมเพื่อน ที่ศิริราช เห็นปุ่มกด ไม่รู้ว่ามันคืออะไร ลองกดดู ดังกริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

พยาบาลรีบวิ่งมา เห็นไม่มีอะไรเกิดขึ้น เจ๊แกโมโหใหญ่ บอกว่า เดี๊ยะ ๆ จับเข้าเฝือกมือซะให้หมด ไอ้พวกมือซน  เฮ้ย!?

ใครจะไปรู้ฟ่ะ ที่บ้านไม่มีอะ  ฮือๆ~

[ว่างให้เช่า]
หวายๆ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6