หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: พบหมอศิริราช (แตกหน่อ)  (อ่าน 16077 ครั้ง)
 ฮี่ๆ
จากรูป ไม่เหมือนผมครับ

แต่จะด้วยเหตุใดไม่ทราบได้
โครตเหมือนเพื่อนผมที่เป็นหมอ(จบศิริราชด้วยกันมากๆ) กร๊ากกกกกกกกกกกกกก เดี๋ยวจะไปบอกให้มันมาดู

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พบรูปหมอแมวแล้วค่ะ  หมีโหดดดด

หลังจากเอาคำว่า "หมอแมว" ไปเสิชที่กูเกิ้ลแล้ว ได้ตาคนนี้มา  กรี๊ดดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2006, 15:33 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอ่อ นี่ไม่เคยดูรายการพบหมอศิริราชกันเลยเหรอ

ที่เป็นหมอ หน้าเหมือนเอลวิส มานั่งตอบปัญหาสุขภาพอ่ะ

เออลืมไป กูแก่  ฮือๆ~

ปล. นั่นรูปหมอแมวจริงเหรอหมี

......... เนื้อคู่หมีชัดๆ  กร๊าก
เห็นอ่าน a day แล้วก็ดูวัยอลวน 4 กันหลายคน
น่าจะผ่านตาคุณหมอเอลวิสกันมามั่งแล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2006, 23:45 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั่นใช่พี่ที่เพชรบุรีรึเปล่าครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]