หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนเดี๋ยวนี้มันไปไกลจริงๆ  (อ่าน 43427 ครั้ง)
 คริคริ
อยู่ รร.ชายล้วนต้องแอบชอบเซเลอร์มูน
ใช่ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่าสงสารว่ะ ... งั้นน่าจะให้หมอแสดงตัวไป

โดยบอกกับเพื่อนว่า ... กุชอบที่มันมีฉากต่อสู้ เฟ้ย !

ป.ล แต่ทำไม ญ ชอบการ์ตูน ผู้ชายไม่ผิดวะ

แต่เวลา ช ชอบการ์ตูน ผู้หญิง ทำไมมันน่าอาย

ทั้งๆที่มันก็สร้างความจรรโลงใจเหมือนๆกัน ไม่ใช่ไปตบตี ญ ซะหน่อย

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
เหมือนหญิงใส่กางเกงได้แต่ชายใส่กระโปรงไม่ได้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นั่นสิ แล้วทำไม ต้องมีความคิดแบบนี้ล่ะ ใครมันเริ่มคิด

แล้วเพราะอะไร เราต้องคิดด้วยวะ ใครคือต้นเหตุฟระ

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
ถ้าชายใส่กระโปรงแล้วกระโปรงเปิดคงดูไม่งามนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งั้นใส่ บอกเซอร์ไว้ดีไม๊ ?

ทีเดี๋ยวนี้ ผู้หญิงยังนิยม บ็อกเซอร์ เลยวะ

เอาพี่แอนอ่ะเหรอ ?

ใช่ ฮิ้ววว
ง่ะ

ชายที่ใส่กระโปรง คงรักชาติน้อยกว่ามั้ง.................. อาจจะต้องเปลี่ยนสัญชาติไปเป็นhighlander
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 2006, 17:29 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอเปลี่ยนมาใช้หมา่ย่างเถอะครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ผมใช้เครื่องรวมครับ
ลงหมาย่างคราวที่แล้ว มีคนอื่นมาลบด้วยเหตุผล
"หมาย่าง น่าจะมีworm+bot+bugมากกว่าIE"

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แนะนำให้ชกมันไปทีนึงครับ

"มัน" เป็นรุ่นพี่ผมประมาณ20ปีครับ งั้นเหรอ
ที่จริงไม่ใช่อะไรที่น่าโมโหมากนักหรอก  เหตุผลก็มีเพราะว่าเครื่องหลวงมักมีคนเอาโปรแกรมสารพัดมาลงจนพี่แก(ที่เป็นคนจัดระเบียบคอม) ก็เลยมาจัดการโละโปรแกรมทิ้งเกลี้ยงเกลา
desktopเกมส์ เวปเกย์ linkท่องเที่ยว คลิปสวาท โดนจัดการเรียบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 2006, 17:36 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

งั้นก็ไหว้ก่อนทึนึงแล้วค่อยชกครับ

น่าสนใจครับ

้ต้องระวังเวลาเจอไอ้หนูหรั่งไหว้
รับไหว้แล้วรีบตั้งการ์ดนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13