หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: มนุษย์นมภาคสาม (แตกหน่อ)  (อ่าน 78740 ครั้ง)
ู^
^
รอดตัว  แต่เอแถวนี้คนแก่เยอะเหรอคะ  (อิอิ)

ู^
^
^
เยอะไม่เยอะก็ไม่เท่าคนนี้หรอกครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์แอบ ไวนะครับ
ู^
^
รอดตัว  แต่เอแถวนี้คนแก่เยอะเหรอคะ  (อิอิ)

http://f0nt.com/forum/index.php?action=profile;u=2256

ไม่คิดจะเฉลยตัวเลขเหรอครับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เข้าไปแก้ profile นิดหน่อย
เริ่มคุ้้นคนที่นี่  เพิ่ม msn  เผื่อใครจะปรึกษาการบ้าน ยิ้มน่ารัก

พูดถึงอายุแล้ว    จับชอล์คย่างเข้าปีที่ 6 แล้วค่ะ เศร้า
จบม.6 ก็ 18
ป.ตรี 4 ปี
จับชอล์ก 6 ปี

อ้อ.... ฮิ้ววว

//เอ๊ะ รึว่าปวช.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ย. 2006, 20:22 น. โดย B••k » บันทึกการเข้า

ยี่สิบแปะ   
ใช่มั้ย   เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เข้าไปแก้ profile นิดหน่อย
เริ่มคุ้้นคนที่นี่  เพิ่ม msn  เผื่อใครจะปรึกษาการบ้าน ยิ้มน่ารัก

พูดถึงอายุแล้ว    จับชอล์คย่างเข้าปีที่ 6 แล้วค่ะ เศร้า

แกะออกจากมือได้ยังครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เรียน ม.2+ม.3 ซ้ำชั้น
จบม.6 ก็ 20

แล้วก็ตามหาความฝัน 3 ป
เป็น 23 ละ

ป.ตรี 6 ปี
เพราะตอนปี 1 ตกวิชาต่อเนื่อง
แถมปีสุดท้ายไม่ยอมทำโปรเจ็คจบ
อ้างว่าจะเก็บจำนวนปีเท่าหมอ
เป็น 29

แอบเรียนโทอีก 8 ปี
เป็น 37

เตะฝุ่นเล่นๆ 2 ปี
เป็น 39

จับชอล์ก 6 ปี

อ้อ.... ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พูดถึงอายุแล้ว    จับชอล์คย่างเข้าปีที่ 60 แล้วค่ะ เศร้า

ยังไม่เกษียณเหรอครับ.... แปลว่าอยู่เอกชน  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ลองจับชอล์คต้มดูสิครับ

เอ้า!!  ฮา....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ใจร้ายกันทุกคน เศร้า
ใครแกล้งคุณครูบอกผม.....  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มรึงแหละแสดดดดดดดดดด โวย

ผมยอมให้คุณครูลงโทษ....  กรี๊ดดดดด

เอาแส้ฟาด รองเท้าหนังขยี้ เทียนไขหยด กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21