หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: มนุษย์นมภาคสาม (แตกหน่อ)  (อ่าน 78781 ครั้ง)
ติงต๊องใช่ไหม  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

มีแอร์แบ็กด้วยวุ้ย

กร๊าก
ฮาาาาาาาาาาาาาาาา าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา กร๊าก

ถามนอกเรื่องหน่อย ว่าใช้โปรแกรมอะไรวาด ทำไมมันดูเนียนๆ(ยกเว้นรูปหลังสุด อันนั้นดูแข็.ๆ)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
55555555555555555555
 กร๊าก กร๊าก

โอยย แต่ละคน  กร๊าก กร๊าก

<3.
ใช้เพ้นหรอวะสาม
เอ้อ ว่ามันหายไปไหน

แตกหน่อมาเลยเรอะ  ง่ะ

ใช้เพ้นหรอวะสาม

เพ้นจ้ะ

.
.
.

และขอไขข้อสงสัยของเฮียที่ว่า...
โอ้ว แล้วมันหายไปไหนข้างนึง

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด :25:อยากรู้ๆ
เราใช้เครื่อง Spectrosimukimuchiikuepurumutuaura~ จับภาพ แล้วทำ slowmotion จนได้ผลงี้ครับ

มันเป็นดราก้อนนมลูก 2 ดาวครับ

คืนนี้ว่าง เดี๋ยววาดต่อดีกว่า  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.พ. 2006, 17:46 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
 กร๊าก กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 คริคริ คริคริ กร๊าก กร๊าก

<3.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ดูมันบินครับ ไอ้นี่...

ด่าโน่นนี่
ที่บินน่ะก็เอ็งไม่ใช่รึไง

อยากได้เมาส์ปากกา  กรี๊ดดดดด
ดูมันบินครับ ไอ้นี่...

อะไรน่ะ เขียนคำว่า เอือม นี่  เอือม
เนียนจริงๆ  ง่ะ

<3.
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 21